ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แซนวิชคู่นี้เข้าขากันดีสุดๆ "ชูก้า+ไรเกอร์"@ Lovely Spa  (อ่าน 809 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ้องจองหอย

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ส่งย้อนหลังครับ

วันนี้มาเยือน Lovely spa อีกครั้ง  อารมณ์วันนี้อยากวอคอินเข้าไปดูสาวๆจากตัวจริงให้เพลินๆตาสะหน่อย ค่อยตัดสินใจเลือก  ส่วนใหญ่กลัวพลาดคนที่หมายปองจะจองไว้ ไปถึงไม่ทันได้มองสาวๆคนอื่นๆเท่าไหร่  และที่นี่มีน้องใหม่เยอะมากๆยังไม่เคยเจอเพียบ
พอเดินเข้าไป พีอาร์ต้อนรับอย่างดีเช่นเดิม  พีอาร์แซวพี่มาไม่สะกิดกันเลยนะคะ  เดี๋ยวให้น้องๆออกมาสวัสดีแนะนำตัวทีละคนมีหลายคนเลยที่พี่ยังไม่เคยเจอค่ะ(.. แฮะๆๆๆเข้าทางอยากชมๆๆ..) สักพักยืนสาวๆก็ออกมายืนเป็นแถวหน้ากระดาน สะดุดตาสาวน้อยคนนึงหน้าตาน่ารักดูแบ๊วๆใสๆหุ่นกำลังดียังกะเด็กมัธยม น้องชูก้า นั่นเอง แต่พีอาร์เชียร์ให้ขึ้นคู่ ใจเราก็ดีนะอยากลองเหมือนกันจะฟินขนาดไหนเลยถามพีอาร์ว่าน้องชูก้าคู่ใครได้จัดมาเลยครับ น้องไรเกอร์ เลยค่ะพี่ คู่นี้ซี้กันไปกันได้ ตามนั้นครับจัดมา
จ่ายค่าคอร์สเสร็จ 2 สาว ก็มาเดินควงแขนขึ้นห้อง ใจผมเต้นตึกๆครับ ได้โชค2ชั้นเลยวันนี้ มีนางฟ้า
 2 สาว 2 สไตล์ มาดูแล น้องชูก้าดูหวานๆเด็กๆเรียบร้อย น้องไรเกอร์ดูเปรี้ยวๆท่าทางจะร้อนแรงส์ ได้เวลาขึ้นเวที ชวนกันไปอาบน้ำ 2สาวช่วยกันดูแลผมคนนึงจับผมถอดเสื้อ อีกคนจับถอดกางเกงแล้วก็บรรเลงถอดของตัวเองออกทั้งคู่ ฮู้หู้วววเล่นซะผมตื่นเต้นมาก ลุ้นใจสั่นว่าจะเจออะไรอีกหลังจากนี้ เพราะนี่แค่เพิ่งขึ้นมายังเจอจู่โจมแบบนี้เลย น้องชูก้าสาวน้อยใสๆไฟหน้าพอดีสมวัยเนื้อตัวขาวเนียนไร้ที่ติ ไม่มีศัลย์..น้องไรเกอร์ หุ่นดีผิวเนียนดี ไฟหน้าแท้ ถอดเสร็จ พาไปอาบน้ำกันก่อน เห็น2สาวเปลือยกายล่อนจ้อนต่อหน้าจะอดไม่ไหวงานอาบน้ำของน้องทั้งคู่จัดว่าดีมากๆเลยครับช่วยกันขัดช่วยกันเช็ดถูอย่างละเอียดนุ่มนวลมาก ผมนี่ยืนเกร็งขนลุกทั้งตัว 2:1 นัวกันมันส์คุยกันสนุกสนานในห้องน้ำ ผมแทบลั่นกลั้นไม่ไหว ไปต่อที่เตียงกันดีกว่า น้องบอกให้นอนคว่ำจะนวดให้ไม่นวดแล้วจ๊ะ นัวเลย งานนัวน้องชูก้า นี่ผมคิดไว้คงไม่ค่อยเก่งน้องดูเรียบร้อยหวานๆแต่พอได้ลงสนามโอ้วววทำเอาผมแทบหายใจไม่ทัน 2 สาวผลัดกันบิ้วผลัดกันนัว ชิวหาระรัว ขึ้นลงบนล่าง เข้าขากันเยี่ยมเลย คือมันดีมากๆๆๆ
ผมนี่แทบไม่มีโอกาสได้ตอบโต้อะไรเลยครับ ทำได้เพียงเป็นผู้ถูกกระทำอยู่ฝ่ายเดียว มีโอกาสได้รุกบ้างนิดหน่อย
นอกนั้นผมสู้ไม่ได้เลย สุดท้ายพ่าย2 สาวฟินเดินตัวเบากลับบ้านขาสั่น กันเลย!!
คู่นี้เพอเฟคมากเป็น2รสชาติที่ลงตัว
น้องชูก้าจะออกหวานๆแต่งานสุดติ่งถึงใจ  ลีลาร้องเพลงนี่สุดประทับใจทั้งคู่เลยถึงกับต้องบอกให้น้องหยุดก่อนไม่งั้นเขื่อนแตกก่อนเวลา ครั้งหน้าจะมาแก้มือใหม่นะจ๊ะ ฝากไว้ก่อน "ชูก้า+ไรเกอร์"

ขอบคุณ พีอาร์ที่ดูแลต้อนรับอย่างดีและ โปรโมชั่นดีๆจากทางร้านครับ ประทับใจทุกครั้งที่มาเยือน

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
แซนวิชน่าอิจฉามากฮะ :81:

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 99
  • Collect more Beautiful Memories
เก๊าโดนชูการ์คนเดียวก็แทบคลานละ

นี่เล่นแซนวิชเลย นับถือๆ

ออฟไลน์ winwinwinwin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
นับถือฮะ