ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใจแตกเพราะรูปลับเด็กมหาลัยขาวนมใหญ่ สมายล์ เดอะเกรท  (อ่าน 2342 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mankup

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
เหตุเกิดจาก เห็นรูปลับในกลุ่ม ทนไม่ไหว รีบออกจากออฟฟิศ ตามไปเช็คของทันที
เห็นหน้าแล้ว น่ารักเลยครับ แนวเด็กๆ ใส่ฟันเหล็กตัวเล็กผมสั้น เห็นนมที่ดันชุดออกมาละ อื้อหือ รีบชวนน้องขึ้นห้องทันที

คุยไปถอดไป ได้ความว่ามาทำได้ไม่นาน เด็ก ม.อ..  ถอดออกมาก็ โอ้ว ตามรูปที่เห็นในกลุ่มเลยครับ
อาบน้ำให้ดีตามาตรฐาน เกลี้ยงเกลา เลยผลัดกันอาบให้น้องมั่ง อิอิ
ขึ้นเตียงมาก็ บิ้วให้ตั้งแต่บนไซร้เราลงไปเรื่อยๆ จนถึงน้องชาย งานปากก็ใช้ได้ครับ นุ่มนวล เบาๆ ไม่ดุดัน ได้อารมณ์เด็กใหม่ดี

สรุป น้องสมายเดอะเกรซ ตัวเล็ก น่ารัก บอดี้สวย นมสวยของแท้ทั้งตัว งานดีแนวหวาน

ออฟไลน์ Mankup

• *
  • Like: 3
นี่ครับ รูปลับ ที่จะไม่ลับอีกแล้ว

ออฟไลน์ The Great pretty@oil(พระราม9) เปิด10.00-24.00น.

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 4
ขอบคุณการบ้านคราบ..

มาหาน้องกันเรื่อยๆนีะคราบ

ออฟไลน์ weasia

• *
  • Like: 8
เห็นนมแบบนี้ ต้องตามละคร้าบ
เห็นงานเป็นลม  :030:  เห็นนมละสู้ตาย :034: