ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เตะกระชับมิตร ที่กระชับได้แน่นสุดๆ น้องมินมิน บ้าน. . Spa *ปายืมร้าน  (อ่าน 6069 ครั้ง)

ออฟไลน์ strife

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
คลาดกันหลายที ในที่สุดก็ได้ไปลองร้านนี้ซักที ชื่อเสียงเรียงนามไม่ธรรมดา บวกกับได้อาจารย์ขาประจำที่นี่ >> Masked rider BB ชี้ทางสว่างมาให้ครับ
จึงเกิดการเตะกระชับมิตรที่สุดประทับใจจนบอกตัวเองว่า ต้องมีแมทซ์ล้างตาแน่นอน  :92: นี่เป็นคอร์สไม่จบครั้งแรกของผมเลยล่ะฮะ แถมเป็นคอร์สไม่ขบที่โคตรติดใจ

สามวันก่อน ได้ข่าวว่าร้านจัดโปรพิเศษ (วันนี้วันสุดท้าย) ก็จัดแจงเคลียร์ตัวเอง ลงได้ที่วันนี้ เที่ยงจองตัวน้องเลย เย็นก็ตรงไปที่ร้านเลยย
บรรยากาศร้านโอเคนะฮะ หน้าร้านก็น่าเข้า ถึงร้านทีมงานต้อนรับดี น้องมารออยู่แล้ว ก็เตรียมลงสนามกัน

ต้องบอกว่าถ้าพี่น้องท่านไหนสายนม สายมีน้ำมีนวลแน่นๆ(ซึ่งนี้จริงๆเป็นแนวผม ส่วนตัวไม่ชอบบางกรอบ)น่าจะไม่ใช่ทาง แต่ก็..เว้นน้องมินมินไว้ให้คนนึง
น้องน่ารักฮะ น่ารักมากกกกกก ขาวมากด้วยยย มีความซึนๆขรึมๆนิดหน่อย แต่มีรอยยิ้มอยู่ตลอดเวลานะฮะ  :044:

นั่งคุยทำความรู้จักจับมือสมาชิกในทีม แลกธงสโมสร กันเรียบร้อยแล้ว เมื่อบรรยากาศเริ่มผ่อนคลาย ก็เข้าห้องเปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำกัน
งานอาบทั่วๆไป แต่ดีตรงที่น้องเน้นที่ไมค์ได้ดีมากๆเลยฮะ ถู นวด ขัด กะว่าให้ไมค์ผมขาวเอี่ยมอ่องเลยล่ะมั้ง สบายเคลิ้มๆเลยฮะ  :84:
ช่วงอาบก็ถามนั่นนี่กันอีกนิดหน่อย

พี่อยากให้นู๋ทำไรบอกนะ
ส่วนตัวไม่ค่อยจะขอน้องอยู่แล้วฮะ ให้น้องทำที่อยากทำ

ทำไมชอบตอบงี้ทุกคนเลยอ่ะ
เข้าใจว่าพี่ๆหลายคนที่ตอบแบบนี้ก็คงอยากให้น้องไม่กดดัน ได้ทำในสิ่งที่ตัวเองชอบ ถนัด ได้เต็มที่ ดีกว่าการมาบังคับกันล่ะเนอะ

อาบเสร็จ เริ่มเกมการแข่งกัน นอนกอดกันดูเชิงอยู่แป๊บนึง น้องก็เป็นฝ่ายทำเกมขึ้นมาก่อนฮะ ปากประกบปาก จูบเก่งเหลือเกินแม่คุณณณณ ทักทายไฟหน้า ลากวนไปมาทั่วทั้งตัว ก่อนน้องลงไปร้องเพลงสดให้ มีใช้ปากลัดเลาะไปเรื่อยๆ พึ่งค้นพบว่าการโดนปากแถวๆข้อพับต้นขา โคตรวูบวาบบบบ  :91: เสียวฟินๆเสียวสบายตัว เลาะมาจนเจอไมค์ ก็ไม่ผิดหวังอย่างที่พี่ๆหลายคนลงการบ้านกัน งานร้องเพลงเด็กค่าย.ไม่ธรรมดาจริงๆ ขึ้นสุดลงสุด ลากลิ้นไปทั่ว ลงไปโจมตีขาไมค์ข้างล่างได้อย่างถึงลูกถึงคนน
เสียวสบาย เคลิ้มๆฟินๆ ยังไม่มีสกอร์ เพราะกองหลังผมพยายามอย่างสุดความสามารถมากฮะ ไม่อยากให้น้องหยุดเลย ซึ่งเหมือนน้องอ่านใจออก ร้องนาน ร้องเน้น ไฮโน๊ตต แมทซ์นี้น้องร้องไป 4-5 เพลงเลย ก้นยกรัวๆเลยผม  :015:

เพื่อไม่ให้เป็นการเอาเปรียบ ทางนี้เลยต้องหทางบุกสวนกลับบ้าง เลยบอกน้องว่า ขอพี่จัดบ้าง อยากให้เรามีสกอร์กันทั้งคู่

นู๋เสร็จยากมากนะพี่ ไหวอ่อ
อ้าววว ยังงี้ยิ่งจุดไฟในใจ งั้นต้องลองเสี่ยงแล้ว ส่วนตัวคิดว่าทีมรุกของเราก็พอทำเกมได้อยู่ล่ะน่า เลยขอน้อง 69 ฮะ ลงแปรงทาสีให้น้องรัวๆ สะอาด หอม หวาน น้ำไม่หลากแต่เรียกได้ว่าเข้มข้นทีเดียว  :87:
มีกระตุก มีดิ้น แต่....ไม่มีสกอร์ซักที ทางนั้นก็เหมือนกัน มือนวด มือสาว ร้องเพลงสดรัวๆ ทางนี้ก็ฟิน กระตุก เกร็ง แต่ก็ตีไข่แตกไม่ได้เช่นกัน

หมดเวลา เสมอกันไปที่ 0-0 ก็นะ อึดเจออึด กองหลังอุดกันดีมากฮะ 555+ แต่เป็นเกมเสมอที่ต้องบอกว่าระหว่างเกมช่างหอมหวาน เอร็ดอร่อย และค้างคาในใจสุดๆจนสัญญากะน้องไว้ละว่า ต้องมีแมทซ์ล้างตาละนะ

มาล้างเร็วๆเลยนะ นู๋รอ
ก่อนลุกไปอาบน้ำก็ไม่วาย นอนกอด นอนหอม นอนจูบกันต่ออีกพักนึง เห้ออ หอมไปหมดเลยลูกเอ๊ยยย
**กลิ่นตัวน้องหอมแบบเด็กๆยังติดมือผมจนถึงตอนนี้ที่นั่งพิมพ์การบ้านเลยฮะ หอมค้าง หอมนานติดจมูกมาก**

งานร้องสดพรีเมี่ยม งานนัประทับใจ งานแฟนทอนๆ ใครอยากลองลุยเลยครับ กับน้องมินมิน  :044:

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
"บางที เราก็จะค้นพบว่า ความสุขอาจจะไม่ได้อยู่ที่ปลายทางอย่างเดียว ระหว่างทางก้มีความสุขรอเราอยู่ได้เช่นกัน"
นั่นล่ะครับ แม้ไม่มีสกอร์ แต่ตลอดระยะเวลา 1 คอร์สนี้คือดีงามทั้งหมดดด

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ยังไม่ได้ซ้ำน้องเลยยยยยยย
ไม่รู้จิได้ซ้ำไหมด้วย

• *
ยังไม่ได้ซ้ำน้องเลยยยยยยย
ไม่รู้จิได้ซ้ำไหมด้วย

กลับวันนี้นี่ครับ แวะเลยย 5555+

ออฟไลน์ GRIMM...

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
อ่านแลัวยังฟินตามเลย แจ่มสุดๆ  :035:

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
กลับวันนี้นี่ครับ แวะเลยย 5555+

แวะแล้ว แต่ดันมาส่งเปาโลสาย เลยโดนพีอาร์ให้รับผิดชอบรอบแรก T.T

• *

แวะแล้ว แต่ดันมาส่งเปาโลสาย เลยโดนพีอาร์ให้รับผิดชอบรอบแรก T.T

ความรับผืดชอบอันใหญ่ยิ่งงงง  :048:

• *
ความรับผืดชอบอันใหญ่ยิ่งงงง  :048:

5555 แวะมาบวก 1 ให้

ออฟไลน์ Mr.Hedes !

• ค้นทั่วพิภพ เพื่อพบคนอย่างเธอ....
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5

• *