ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอดี lollipop  (อ่าน 483 ครั้ง)

ออฟไลน์ zeronos19

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
ไอดี lollipop
« เมื่อ: มกราคม 20, 2020, 06:29:48 PM »
ลองเด็กใหม่ของร้านครับพึ่งมาทำได้สองวัน
ชื่อน้องไอดีครับ แนวตัวเล็กเด็กดัดฟัน
ลองเลยครับ
น้องก็บอกว่าพี่ชวนหนูคุยได้นะ555
เราก็เป็น คนพูดไม่เก่งซะด้วย
น้องนำไปอาบน้ำถอดหมดแล้วน้องเป็นคนบางกรอบเลยครับบางมากกลัวจะไปทำกระดูกกระดี๊น้องหักงานอาบน้ำอาบได้สะอาดโอเคครับ
มาตอบบนเตียงน้องมีอารมณ์ร่วมมากครับแม้จะยังไม่ค่อยเป็นงานเท่าไหร่เราก็ไหลไปได้หมดเหมือนแฟนช่วยกันเลยครับน้องก็ค่อยค่อยรูดบ้างเร่งจังหวะบางเวลาน้องเสียว
เราก็ไม่ได้หยุดมือสวมบทพระเอกเอวีขยี้
นาผืนน้อยจนชุมช่ำจนน้องนำผมไปหนึ่ง
จากนั้นน้องก็มาช่วยผมต่อจนเรียบร้อยครับบนหน้าอกน้องเลย แนวตามใจไหลได้ครับน้องไอดี

หน้าตา8 แนวน่ารัก
ไฟหน้า7 น้อยหน่อย
ช่วงล่าง 8
Gf9
ปลน้องมีรอยสักเล็กน้อยนะคับ