ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ล่าช้างเผือก ..  (อ่าน 4907 ครั้ง)

ออฟไลน์ T H E P

• MOD
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 89
ล่าช้างเผือก ..
« เมื่อ: มกราคม 29, 2020, 04:21:20 PM »
วันนี้ มีงานแถว ราชพฤกษ์ งานเสร็จเร็วเกิน ขับรถหากาแฟกิน ปรากฏเจอร้านนี้  ก็เลยอยากลองนวดดู แบบว่าไม่ได้นวดนาน รื้อฟื้นความหลังสักหน่อย   เดินเข้ามาในร้านเจอเจ้าของร้าน น้องน้ำคนสวย น้องแนะนำ ว่ามีเด็กใหม่ อายุ 20 มาชื่อน้องนิริน หน้าใสยิ้มหวาน มีเขี้ยวซะด้วย ทำที่นี้เป็นที่แรก จึงตัดสินใจ ไม่ดูคนอื่น เลือกคนนี้เลย

• MOD
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
Re: ล่าช้างเผือก ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2020, 04:23:59 PM »
เข้ามาถึงห้อง เห็นหน้าน้องชัดบอกได้เลยว่า น่ารักเลย ดูเด็กๆสวยในสไตล์ น้องสาวข้างบ้าน ใสๆ ไร้การศัลยกรรม   น้องค่อยๆอาบน้ำให้อย่างตั้งใจ นิสัยดีมาก คุยแบบเด็กๆไม่เรื่องมาก แก้ผ้ามาอาบกับผม  ผมก็เลยคุยกับแก้เขิน จับจับเอา จับต้นแขน  ว้าว เนื้อแน่นมากบอกเลยว่าเนื้อเด้งไม่มีเหลว ก็ลูบๆคลำๆจนแน่ใจว่าแน่น สมราคาเด็กสาวที่เพิ่งโตสู่วัยสาว
แถมจุกนมก็สวยอกตูมแถมชูชัน ยิ่งจับยิ่งรู้สึกดี ผมเลยขอน้องถ่ายรูปหน้าอก น้องก็อายมาก บอกว่าหนูไม่เคยถ่ายแบบนี้มาก่อนเลย ผมจึงให้น้องสกรีนก่อนทุกรูป  มันจึงเหลือรูปมาแค่ไม่กี่รูป ไม่เป็นไรแนะนำให้ไปดูตัวจริง

• MOD
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2020, 04:27:51 PM »
หลังจากนั้นผมไปรอที่เตียงน้องมานั่งข้างๆ ผมอดใจไม่ไหวอารมมันค้างตั้งแต่ห้องน้ำแล้วจัดการโน้มตัวน้องมากอด น้องบอกขอนวดก่อนนะค่ะพี่ใจเย็นนะ 5 5 ถือว่าน้องนวดดีมีหลักการเลยครับ แต่ความหื่นของผมมันมากกว่า จึงกระซิบน้องบอกว่า บิวเลยเถอะ พี่ไม่ไหวแล้ว น้องก็จัดทันที ไล่จูบผมตั่งแต่ซอกคอไล่ถึงหัวนมผมลงมาเรื่อยจนถึงจุดสำคัญ จนผมดูไม่กะพริบตา ถึงตอนนี้ผมบอกน้องว่า พอก่อนเดี๋ยวพี่จะเสร็จซะก่อน หลังจากนั้นผมได้เป็นฝ่ายลุกบ้างจัดน้องบ้าง ทั้งดูดนมที่แน่นและเด้งเนื้อตัวแน่น ยังนึกอยู่เลยว่าทำไม เราพลาดช้างเผือกเชือกงามนี้ไปได้ไง หลังจากที่ผมเป็นฝ่ายลุกน้อง เอามือล้วงลงที่จุดสำคัญน้องแตะลงเจอขนนิ่มอูมๆไป ช่างนุ่มนวลไรปานนี้

• MOD
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2020, 04:29:54 PM »
สักไม่นานมีน้ำเปียกๆ ซึมผ่านนึ้วมือผมซึ่งออกมาได้อารมณ์สุดๆ โคตรฟินเลย ทั้งแน่นทั้งนุ่มมือ แถมมีตอก สะดุ้งเป็นระยะอีกต่างหาก ส่วนน้องนิริน ก็ซอยมือถี่ สาวของผมไม่ยั้ง มือขวาสาว มือซ้ายนวดไข่ ปากก็ดูดที่หัวนมผม จนบางครั้งเสียวจนแทบพุ่งออกเลย บรรยากาศตอนน้เราสองคนช่วยกัน ช่วยกันติ๋ว ช่วยกันชัก เปลี่ยนไป เปลี่ยนมาจนทนไม่ไหว ผมต้องยอมแพ้แตกน้องไป ขอโทษที ที่พี่ไปก่อน เขินจังอุตส่าห์คุยไว้เยอะ หลังจากเสร็จกิจเราก็อาบน้ำ ล้างตัวกันคุยกันเปลี่ยนชุด
ผมยังนึกอยู่เลยว่า น้องใหม่แบบนี้ อาจอยู่ได้ไม่นานแน่ รอดบรรดาอาเสี่ยย่านนี้มาได้ไง ถ้าอย่างไง รีบมาเจอกันด่วนก่อนที่จะโดนอุ้มไปเลี้ยงซะก่อน
สรุป ล่าช้างเผือก วันนี้ ทีเด็ดน้องใหม่  ตั้งใจทำงาน และแถมแน่นเนื้อตัวแบบนี้ ผมว่าหายากในวงการมากๆ อาจเป็นเพราะร้านอยู่ถึงพระรามห้า จึงไม่ค่อยมีใครรู้ ผมบอกเลยว่าของดี ก็เลยแบ่งความฟินให้ไปลองดูนะครับ
น้องนิริน ร้าน เรดแองเจิ้ล ว่าจริงอย่างที่ผมบอกมั้ยครับ

ออฟไลน์ Man Ray

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2020, 10:36:59 PM »
เยี่ยมครับ  :81:  :84:

ออฟไลน์ nop101

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 30, 2020, 01:16:03 PM »
 :038: สวยงาม เยี้ยมๆๆ   :034:

ออฟไลน์ DarkMaul

• *
  • Like: 64
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2020, 10:37:55 PM »
โอววว ตาโต คิ้วเข้ม ไฟหน้าโคตรเด็ดเรยครับ :013:

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 31, 2020, 01:36:55 AM »
แจ่มมากครับ  :81:

ออฟไลน์ Diskettes

• *
  • Like: 34
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2020, 01:54:48 AM »
 :006: