ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตาต้า Funky spa หัวใจจะวาย  (อ่าน 757 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
ตาต้า Funky spa หัวใจจะวาย
« เมื่อ: มกราคม 20, 2020, 11:50:48 PM »
พอรู้ว่าน้องเข้าร้านก็พลาดไม่ได้เลยครับ นานๆมาที
มาแวบๆซะด้วย ได้เจอก็เหมือนถูกหวย ไม่รอช้าจองเลย
ถึงร้านจ่ายค่าสินสอดเรียบร้อย น้องก็มารับไปเลือกห้องกัน
ถึงห้องคุยกันตามประสาคนเคยๆ ที่ไม่ได้เจอกันนาน
ตาต้ายังน่ารัก คุยเก่ง อ้อนเก่งเหมือนเดิม คราวนี้หุ่นเฟิมขึ้น
ออกแนวลีนๆ น้องบอกออกกำลังกาย ว่ายน้ำ
เข้าฟิตเนสด้วย เอาน้องมานั่งตักลูบๆจับๆตามร่างกาย
ได้อารมณ์ดี น้องชายผงาดขึ้นมาเลยชวนน้องไปอาบน้ำ
จะได้เริ่มกิจกรรมกัน ตัดมาที่เตียง ให้น้องเริ่มก่อน
น้องขึ้นมาเลียนม พร้อมลูบไล้น้องชายซึ่งผงาดรออยู่แล้ว
เสียวซ่านจนทนไม่ไหว เปลี่ยนจับน้องนอนลง เริ่มบิ้วจากบน
ลงล่าง จูบปาก ซอกหู ซอกคอ ลงมาที่จุกสีน้ำผึ้งของน้อง
เมามันส์จนน้องเริ่มบิดและครางจึงเปลี่ยนเป็นใช้นิ้วเขี่ยจุก แล้วลาก
ลิ้นลงล่างไปที่น้องสาวของตาต้า ตรงนี้เป็นจุดเด่นของตาต้าเลย อิอิ
ตาต้าเป็นสาวที่แคมอวบ เนียนสวยครับ แรกๆมันจะปิดน้องสาวเกือบ
จะมิด ดูน่าทะนุถนอมมากๆ ผมลูบไล้แผ่วเบาก่อน
จะเริ่มจูบและลงลิ้น ทำสักพักซาวน์มา น้องเริ่มกระตุกบ้างบิดไปมาบ้าง
ผมผละออกจากจิมิน้อง เอาน้องชายเราแทนที่ แล้วถูไถไปมา
ส่วนลิ้นผมอยู่ในปากน้องเรียบร้อย เราอยู่ในท่านี้นาน
แค่ไหนไม่รู้ น้องชายผมแข็งไปหมด ส่วนน้องสาวของ
ตาต้าก็มีน้ำเจิงนอง ทนไม่ไหวบอกให้น้องเอื้อมหยิบ CD
มาให้ น้องแกะและใส่มันเข้าที่ให้ด้วย จากนั้นน้องก็ใช้มือช่วย
ประคองเจ้าน้องชายตัวดีของผม สอดเข้าหาน้องสาว จากความรู้สึกอุ่นและบีบรัดทำให้ผมแทบจะรู้ว่าเจ้าน้องชาย
มันเดินทางเข้าไปลึกแค่ไหนแล้ว ตาต้าหลับตาพริ้ม
ถอนหายใจเล็กๆเมื่อมันเข้าสุดลำ ผมแช่อยู่สักพัก มองหน้าน้อง
ด้วยความฟิน ก่อนจะเริ่มขยับซอย แรกๆน้องถ่างขารับ
การซอยอย่างเดียว แต่สักพักแขนน้องโอบคอและขาทั้งสองข้างโอบเอวของผมไว้
แล้วเด้งรับเข้าจังหวะกัน น้องอารมณ์มาแล้วจริงๆ ผมไม่รอช้าเร่งจังหวะเร็วขึ้น
พร้อมปากประกบกัน ลิ้นพันกันวุ่นวายไปหมด
ความฟินและความเสียวมันเกินบรรยายครับ แต่ยังจบไม่ได้
เปลี่ยนมาเป็น wot ต่อด้วยทีเด็ดของน้องคือ doggy ครับ
เนื่องจากน้องเป็นคนก้นสวนอยู่แล้ว ยิ่งออกกำลังยิ่งแน่น ทำให้วิวและฟิลลิ่งที่ได้เห็นได้กระแทกใส่ก้นน้องมันดีสุด
จะบรรยาย ยิ่งกระแทกแรงน้องยิ่งครางดัง มือจิก
ผ้าปูที่นอนจนยับยู่ยี่ ยิ่งเห็นยิ่งได้ใจ ผมซอยไม่ยั้ง
จนเกือบจะแตก แต่ต้องอดใจไว้ก่อน เปลี่ยนมาทำต่อที่หน้ากระจก
และท้ายสุดคือ doggy ขอบเตียง ผมชอบท่านี้มากเพราะนอกจากจะเห็นก้นน้องงอนๆกำลังโดนเรากระแทกแล้ว ยังเป็นท่าที่ใส่แรงได้เต็มที่ด้วย ผมประเคนแรงและทุกอย่างที่มีใส่น้อง สุดท้ายจบเกมส์ไปด้วยการปล่อยในถุงคาตัวน้อง
"ต้าขาพี่เสร็จแล้วขอคาไว้ก่อนนะคะ" โอ้ยมันฟินอย่างบอกไม่ถูกครับ
หลังจากนั้นจึงผละออกจากกัน น้องถอด CD และเช็ดให้
อย่างนิ่มนวล จากนั้นพากันไปล้างตัวและแยกย้าย เป็นอันจบค่ำคืนทีางดงาม

ตาต้าคือของดีของฟังกี้สปาจริงแท้แน่นอนครับ ใครยังไม่ได้เจอน้องขอให้ระวังด้วย เพราะเธออาจจะทำให้พี่ๆลืมสาวๆคนอื่นจนไม่อยากไปหาใครอีกก็ได้นะครับ :92:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 262
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: ตาต้า Funky spa หัวใจจะวาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 11:23:54 AM »
การบ้านคุณภาพ บอกละเอียดเช่นเคย
กี่รอบละล่ะพ่อหนุ่ม  :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: ตาต้า Funky spa หัวใจจะวาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 11:50:17 PM »
การบ้านคุณภาพ บอกละเอียดเช่นเคย
กี่รอบละล่ะพ่อหนุ่ม  :032:

หลายอยู่ครับพี่555