ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ดื่มดูดนมสดๆในทุ่งลาเวนเดอร์นมกระแทกหน้ากับน้องส้มโอ @พระราม2ซอย63(ปากรอบอวบๆอิ่มๆสวยๆ)  (อ่าน 1653 ครั้ง)

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
สายโหดอีกคนที่มาแรงแซงทางโค้งจริงๆครับ ขาวสวย หน้าหวาน อวบอึ๋มจริงๆ นม36กระแทกหน้ากระแทกต้ผมสุดเลยครับ
ทักไปยามบ่ายๆเย็นๆใครว่าง ก็ขอกลับไปหาคนนี้อีกสักรอบส้มโอครับ ลองอีกรอบก็ไม่ผิดหวัง ผมเคยถามอัลมอนด์อยู่ครับ น้องบอกคนนี้สุดพี่ วันนี้อัลมคไม่มา ก็จัดเพิ่มอีกคนหนักๆไปแทน โอ้ยๆแค่เห็นก็คิดแล้วครับว่าหนัก นมนะหนัก 55 ชำระอะไรเสร็จพีอาร์ก็น่ารักให้จับซองอั่งเปา แจกอีกแล้วนอกจากจะลดแล้วยังแจกอีกครับ ใจดีจริงๆร้านนี้

ไปเจอน้องส้มโอ บอกก่อนว่าอวบอึ๋มจริงครับ ขาวนมสวย ไม่ติดตรงใส่เสื้อยืดทำมั้ย นมสวยๆไม่โชว์ เอาๆผ่านไปก่อนเลยเรื่องชุด น้องพาไปส่งที่ห้องเรียบร้อย ก็มาช่วยกันถอดเสื้อผ้าที่น่าเกะกะครับ ไปอาบน้ำล้างตัว คนนี้อาบน้ำก็ใช่ว่าจะอาบดีๆนะ ซุกซนจริงๆอารมณ์ดีตลอดเวลาคนนี้อาบไปนัวไปมือนี้ก็ถูจริงจังกับน้องน้อยของผมทั้งถูทั้งสาว มันก็เสียวสิครับ จะลั่นใส่นะนมก็ใหญ่ ยิ่งบีบยิ่งร้องยิ่งบีบยิ่งครางของเอามือไปถูกไปสแคสหน่อยนะครับ พอๆๆก่อนเดียวเสร็จกันให้น้องอาบน้ำให้ดีๆก่อน
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
เสร็จแล้วการอาบน้ำที่เรียกว่าเสียวแต่สะอาดครับ มาต่อกันเลยดีกว่า คนนี้เครื่องฟิตสตาร์ทติดง่ายจริงครับน้องเอานมขาวๆใหญ่โตอลังการมาเสริฟให้ถึงปากเลยก็ดูดสิจะรอช้าอะไร นมขาวมาจ่อแล้วถึงที่ ดูดไปเสียงน้องก็ครางไป มือก็วนลูบน้องผมไป แข็งคลึงตัวน้องก็ไล่ตัวไปเรื่อยแล้วไงส้มโอห่อไข่ ถูไถ่สไลด์ไปสิครับ ไม่ปล่อยให้พักหายใจต่อเลยปากนี้ก็เริ่มดูดเลียโค่นแล้วครับ ไม่อยากให้หยุดแค่นี้ก็ต่อให้บอกเลยว่าช่วยพี่ที่จัดเต็มเลยครับก็โดนส้มโอกินเข้าไปสิครับดูดๆควงวนๆท่าจะอร่อยเนอะ ต่อๆๆผมไม่ยอมครับลุกนั่งบุกมั้งแระครับ น้องส้มโอก็ครางเก่งน้ำเยิ้มครับเอานิ้วไปเขี่ยไปคลึงไปดึงให้เสียว น้องลงนอนพี่ขอมั้งนะ ดูดนมเลียนมหน่อยจ๊ะ แล้วก็ไล่ไปเรื่อยตามตัวน้องก็ครางๆเสียวคนนี้ไม่ยอมผมเลย บุกขึ้นมาอยู่ด้านบน แล้วก็จัดหนัก มาที่ท่าเด็ดผมชอบ ส้มโอห่อไข่รูดๆเลียช่วงท้องน้อย ผมเริ่มทนไม่ไหวลุกนั่งเอานิ้วเขี่ยให้น้องปากก็ดูดนมน้องไป น้องส้มโอก็นั่งคร่อมขาผมมือก็สาวเร่งจังหวะสุดๆเลยครับ เร่งกันสุดฤทธิ์แล้วก็เสร็จกันจนได้
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

• *
น้องส้มโอนี้เด็ดอีกรายครับของที่นี้ มีเท่าไรจัดให้หนักจริงครับ 10/10เลยงานสุดครับไม่มีกัก
หน้าตาสวยครับ หวานๆขาวๆนมโตใหญ่ครับ

ออฟไลน์ บิ๊กดำ9.5

• *
  • Like: 33

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10

ออฟไลน์ check81

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ Lavender Spa

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 4
💮💮แอดไลน์รับโปรดีดี ไว้นะคะ Line id: lavenderspa 📞📞โทร 082-4486015

🎉🎊วันนี้ร้านลาเวนเดอร์ มีโปรพิเศษเอาใจพี่ที่มาใช้บริการนะคะ แวะมากันเยอะนะ

🙏🙏ขอบคุณนะคะ สำหรับกระแสตอบรับดีดี ที่มีให้ลาเวนเดอร์ สปา🙏

👍🏻👍🏻แวะมาจัด มาลองสปาน้องใหม่ ร้านสะอาด บริการกันเอง ราคาถูกสุดในย่านพระราม2กันนะคะ👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻

🌟🌟ร้านเรามีโปรโมชั่นดีดี เอาใจพี่อยู่เยอะเลยคะ น้องๆน่ารักเพียบ ใหม่ๆสดๆครบแน่ร้านทุกวันจ๊ะ🌟🌟🌟🌟🌟

⛩⛩ถูกสะอาด เน้นบริการดี เอาใจใส่ทุกรายละเอียด คือคอนเซ็ปท์ของลาเวนเดอร์สปาคะ แถมที่จอดรถสะดวกคะ🚗🚗🚗

ออฟไลน์ Johnny111

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12