ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เลยจัดไปชุดใหญ่ น้องอะตอม เด็กใหม่ ARENA SPA  (อ่าน 849 ครั้ง)

ออฟไลน์ PB.Boom

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
เห็นอัพเดทร้าน สะดุดน้องใหม่ คนนี้เข้าตาน่าสนใจ ชื่อน้องอะตอม สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมไปทางไลน์ร้าน ได้มาพอประมาณ หลังหกโมงมีว่างช่วงใหนบ้าง ผมจองคับ หลังเลิกจากงานผมก็เดินทางไปที่ร้านเพื่อไปหาน้องอะตอม น้องเตรียมตัวพร้อมแล้วที่จะขึ้นไปกับผม หืม มาในเครื่องแบบถูกใจจริงๆแบบว่าคิดแล้วตื่นเต้นเลย ในห้องที่ตอนนี้ผมกับน้องเริ่มพูดคุยเริ่มที่จะทำความรู้จักกัน เราคุยกันน้องน่ารักคุยดีคับ อาบน้ำผมไปอาบน้ำด้วยกันกับน้องน้องอาบได้สะอาดเรียบร้อยดี แล้วมาต่อกันที่นอกห้องบนที่นอนกว้างขวางแต่ผมและน้องเรานอนเบียดกันมาก ผมบอกให้น้องไปหยิบชุดที่ใส่มาใส่ใหม่ หืม ในเครื่องแบบผมตื่นเต้นมาก แล้วผมก็เป็นฝ่ายรุกน้องด้วยการค่อยๆปลดกระดุมเสื้อ แล้วควักนมออกจากเสื้อในน้องผมทำการดูดเลยที่จุกนมนั้นของน้องเค้า น้องเค้าก็แอ่น
ตัวรับกับปากของผมอย่างดีจริงๆมือผม ผมล้วงมือเข้าไปในกระโปรงลูบที่กางเกงชั้น่ใน เป้าน้องเปียกแล้วอ่ะ งานนี้บอกเลยอารมณ์น้องมาเต็มมาก จับถลกกระโปรงขึ้น ดึงกางเกงชั้นในทิ้งไป ผมอุ้มน้องไปนั่งที่ขอบโต๊ะ ภาพที่สะท้อนที่กระจกมันชวนขนลุกและเสียวทำให้ผมเสร็จไวมากจริงๆ เวลาหมดพอดีดี เกินด้วยซ้ำ ก็มัวแต่บิ้วน้องก็ชุดมันโดน ก็ไม่คิดว่าจะตื่นเต้นแบบนี้ ทำเอาติดใจสาวๆในเครื่องแบบกันยาว แน่ๆ