ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: [กระทู้สาระ] เรามากำหนด "จรรยาบรรณวิชาชีพเด็กนกป." กันเถอะ!!!  (อ่าน 2974 ครั้ง)

ออฟไลน์ CherBour@FK

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 6
 เข้ามาจด ^^

ข้อ 6 นี้ขอไปหัดแพ้บ :D
Never judge a book by its cover.

ออฟไลน์ ratta99

• *
  • Like: 0
เข้ามาจด ^^

. ไม่เป็นไรคับ ของน้องเฌอ มีทักษะการนัวที่ดีเยี่ยมมาทดแทนนะ  :86: :90:

ออฟไลน์ AwesomePink

• *
  • Like: 1
เข้ามาจด ^^

อยากจะให้เพิ่มหรือแก้ไขอะไรบ้างแสดงความคิดเห็นมาได้เลยนะครับ
ถ้าได้มุมมองจากคนที่ทำงานด้วยจะดีมากเลยครับ

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
เป็นเรื่องยาก เฉพาะคนครับบางข้อ....  แต่นโยบายร้านทั่วๆไปให้เด็กปฏิบัติมักจะมี.....แต่ที่สำคัญครับ  มาตรฐานงาน ตัองมี เด็กบางคนเลือกแขกมากเกินไป  กับ ชอบพูด money talk

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
งานแบบนี้เป็นเรื่องน่าอายถ้าคนรอบตัวรู้....
น้อยคนที่จะยึดเป็นอาชีพ มาแล้วก็ไป....

เมื่อไม่ได้คิดว่าเป็นอาชีพ จรรยาบรรณไม่ต้องพูดถึง