ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำน้องสวยๆ เรทModel Super Model กันหน่อยครับ  (อ่าน 3448 ครั้ง)

ออฟไลน์ richmancando

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
แนวนี้ผมเจอในเรท model - super model ค่าคอร์ส3000up
แถวสาทรพระรามสาม sweet at heart มีเจออยู่บ้าง

อารมณ์เดินเจอพารากอนมีเหลียวมองอะครับ
ไม่เน้นจบ ขอใสๆ น่ารัก ไฮโซก็ได้
บางคนมาแป้บๆ ก็จะได้แค่เห็น หรือโชคดีขึ้นได้แต่ซ้ำยาก
เลยอยากได้ลายแทงไปตามล่าสักนิดครับ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 254
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: แนะนำน้องสวยๆ เรทModel Super Model กันหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2020, 11:34:49 PM »
เน้นสวย ไม่สนงาน เชิญ ร้าน the bachelor และ luxx spa นะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
Re: แนะนำน้องสวยๆ เรทModel Super Model กันหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 23, 2020, 12:24:13 AM »
เน้นสวย ไม่สนงาน เชิญ ร้าน the bachelor และ luxx spa นะ

luxx spa อยู่แถวไหนครับ คอร์สเป็นยังไง น้องสวยประมาณไหน (เทียบกับ the bachelor) ช่วยแนะนำทีครับ

ออฟไลน์ richmancando

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 23, 2020, 12:29:51 AM »

ขอบคุณครับพี่เอเลี่ยน The bachelor ค่าคอร์สน่าจะแรงมากสินะครับ