ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ​ ร้าน​ mossahaus เพชรเกษม​ ท่าพระ​ ไม่มีแล้วเหรอครับ  (อ่าน 1700 ครั้ง)

ออฟไลน์ kenshin_w_7

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สอบถามครับ​ ร้าน​ mossahaus เพชรเกษม​ ท่าพระ​ ไม่มีแล้วเหรอครับ​ เห็นหายจากเว็บ​ kapook​ ในline.ร้านก็ไม่ได้ลงโพสอะไรเลย​

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ร้านเปลี่ยนชื่อไปแล้วฮะ

จำไลน์ร้านไม่ได้แล้ว เคยไลน์ไปตามค่ำร้านตอบกลับมากลางวันของวันรุ่งขึ้น

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
เปลี่ยนเป็น Dream House แบบว่าพีอาร์ไม่มีหรือป่าว ตอบช้าแบบคุณว่า ดูเหมือนไม่ง้อ ลค :82: :82: :82:

ออฟไลน์ richmancando

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
ตั้งแต่เปลี่ยนเป็น Dream House เคยไปสองสามรอบ
สถานที่ห้องทุกอย่างเหมือนเดิม ไม่ได้พัฒนาขึ้น
ทีมงาน แอดมิน ตอบช้ามาก ร้านนี้ถ้าวนเข้าซอยแล้วไม่ได้ที่จอดรถก็ลำบากอีก
เคยเข้าไปช่วงบ่ายสาม มีน้องคนเดียว
หลังจากนั้นเลยไม่ได้ไปอีกเลย