ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอของดี จอดรถได้ไม่มีสะดุด คุณน้องพู่กัน #khunnoospa  (อ่าน 1893 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boomteamark

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
อยากโดนมานานกับคนนี้ ลังเล เห็นรูปยังไม่โดนเท่าไหร่ แต่แพ้ทางโปรจองผมลองเสี่ยงจองดู พีอาร์ย้ำคนนี้งานดีงานครบ ขอเชื่อตาตัวเอง สายพิสูจน์ ผมถึงร้านก่อน น้องมาสายกว่าผมประมาน 10 นาที มาแบบชุดวอมแต่น้องบอกขอเปลี่ยนก่อน ออกมาพร้อมชุดพร้อมรบ เน้นบอดี้สุดๆ หุ่นดีกว่าที่คิดไว้ ว่าแล้วก็เดินตามน้องขึ้นไปอย่างว่าง่าย ผมบอกน้องอันไหนทำได้ก็ทำ อันไหนทำไม่ได้บอกได้เลย น้องนิสัยแมนๆ ไม่ค่อยหวานมาก น้องบอก หนูทำได้หมดอะพี่ ถ้าใครชอบแนวโหดๆสายลุย ผมว่าคนนี่ได้อยู่ เริ่มต้นให้น้องอาบให้ งานอาบน้ำโอเค ถูทุกซอก เน้นทุกมุม จัดในห้องน้ำไม่มีขัด ลากมาบนเตียง งานบอดี้ไม่หวือหวามาก แต่งานปากโคตรดี ฟินสุดๆ ไม่ต้องสวมปลอกได้ ผมเลยขอน้องจอดรถ น้องไม่ห้าม ไหลตามอารมณ์ ยอมเลยครับ นานๆจะเจอน้องยอม

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 11
Re: เจอของดี จอดรถได้ไม่มีสะดุด คุณน้องพู่กัน #khunnoospa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2020, 10:10:05 AM »
น้องแมนๆเลยเหรอ  :034: