ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใจอย่างถึงดูดดื่มดังจ๊วบร่างบางนมสวย กับ น้องโอโซน Arena  (อ่าน 677 ครั้ง)

ออฟไลน์ BARE

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
เห็นมาแต่ไกลเลย น้องกำลังเดินลงมาจากข้างบนผมก็รีบเปิดประตูร้านตามน้องเข้าไปผมถามว่าน้องที่เข้าไปตะกี้ช่ออะไร ที่ร้านบอก น้องโอโซน ถามกลับไปอีกนิสว่าเป็นไงงานดีใหม ที่ร้านก็บอกอีกว่าดีเลย ร้านแนะนำว่าถ้าผมยังไม่เคยขึ้นให้ขึ้นเลย ผมก็ขึ้นสิคับดูเค้าสวยๆดีคมๆ สวยอ่ะ จากนั้นผมก็ขึ้นไปกับน้องเค้าน้องสนทนาดีสนทนาเก่งน้องเป็นเด็น่ารักมากคับคือว่านิสัยดีนั่นแหละ มองภายนอกสวยแล้วก็ดูเนื้อหนังมังสาด้านในหน่อยเถอะถอดๆ ช่วยกันถอดผมถอดน้องน้องถอดผม โป๊แล้วเนื้อตัวดีผิวขาว หน้าอกสวยก้นงอนงามช่วงล่างสวยน้องเพรียวยาวด้วย ดูน้องทำงานคล่องแคล่วอายุไม่เท่าไรเอง  พอเนื้อแนบเนื้อได้สัมผัสกอดลูบสัมผัสที่เนื้อตัวแล้วสบายมือจับตรงใหนน้องก็ซี๊ดตรงนั้น ลงลิ้นให้น้องที่ติ่งเข้าสักหน่อยก้นเลยเลยน้องบอกชอบจังสั่งให้ดูดให้รัว อารมณ์อย่างได้เลยอ่ะคับผมเสียวของลุกของตั้งเลย ใส่ลิ้นหนักๆเข้าไปอีกเดี๋ยวเดียวน้องร้องว่าเสร็จแล้ว ผมนี่ของขึ้นหนักเลย ขึ้นไปอยู่บนตัวน้องผมซอกคอจับนมมารวมแล้วดูดที่จุกอย่างเน้นๆน้องเริ่มจุดติดอีกครั้งน้ำเสียวที่พรั่งพรูออกมา อาการตอนนี้ผมหยุดไม่ได้แล้วจริงๆ มันต้องใส่แต่ทันใดนั้นน้องพรวดขึ้นมาดูดของผมอีกไม่ทันตั้งตัวเลยดูดดังจ๊วบ ดูดเสร็จด้วย ไม่เคยได้สัมผัสการโดนดูดจนเสร็จแบบนี้มานานเท่าไหร่แล้