ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอบที่เท่าไหร่ไม่รู้กับนางในฝัน น้องฟิวส์@Geisha Spa  (อ่าน 1228 ครั้ง)

ออฟไลน์ BIGKOT

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
07/01/63

ส่งการบ้านย้อนหลังซักหน่อย ในวันว่างๆอยู่ก็คิดถึงน้องฟิวส์ที่เกอิชาละมีอารมณ์ขึ้นมาเฉยๆ ไม่รอช้ารีบทักไลน์ไปจอง น้องว่างพอดีโชคดีอะไรขนาดนี้ มาหาน้องเป็นครั้งที่เท่าไหร่เเล้วไม่รู้ มาหาบ่อยมาก จนน้องจำได้ว่าเราชอบแบบไหน ใส่ใจเราเป็นพิเศษ จนต้องกลับมาซ้ำตามคำสัญญา ถึงห้องน้องก็เข้ามาคุยกับเราข้างๆ มองหน้าเราเหมือนแฟนที่ไม่ได้เจอกันนาน ไอเราก็คุยด้วยความคิดถึงบวกกับเอามือลูบไล้ขาน้องเบาๆ ลามไปถึงแตะต้องโดนกกนน้อง ชวนให้เเหมือนหนังAVมาก มันเป็นช่วงเวลาที่พิเศษมาก :88: น้องมาในชุดใหม่สีชมพูน่ารักมาก แล้วน้องก็ออกไปนำน้ำมาให้ พอน้องกลับเข้ามาก็ถอดเสื้อกันพากันไปอาบน้ำ
ระหว่างอาบน้ำก็กอดจากด้านหลัง น้องตัวเล็กมาก มือสองข้างของผมก็อุ้มเต้าใหญ่ๆของน้อง  ลูบๆวนๆ หอมหัว จูบไหล่ มือประสานมือดึงขึ้นมาจุ้บเบาๆ เอาคางของผมไปวางที่ไหล่ของน้อง มันเป็นอะไรที่โรแมนติกมากๆ แทบไม่อยากออกจากห้องน้ำไปไหน กลิ่นกายของน้องมันชวนฝัน หวานหอมนุ่มนวลสุดๆ น้องชายของผมก็แข็งชูชันแนบติดก้นน้อง น้องก็ชอบพูดแหย่ว่า "จะแข็งไปไหนเนี่ย"ตลอดด เขิลเลยไม่รู้จะตอบอะไร อิอิ ผมอยากตัวติดน้องฟิวส์ตลอดมีความสุขขมากๆ
อาบน้ำเสร็จก็ถึงเวลาอันรอคอย ก่อนจะนอนหงายให้น้องค่อยๆเล่นกับน้องชาย ผมก็ขอบุกนิดหน่อยๆก่อนเลย ดูดด่ำหัวนมของน้องทั้งสองเต้า มือคลึงๆเต้าใหญ่ๆของน้องก่อนที่พอใจเเล้วจะเป็นฝ่ายรับบ้าง น้องรู้ว่าเราชชอบแบบไหน ท่าไม่ต้องเยอะ รูดๆ วนๆ ที่หัว เทเจลหล่อลื่น และค่อยๆรูดขึ้น รูดลนๆ วนๆที่หัว ละก็เป่าลมเข้าไปใกล้ๆเหมือนจะกลืนกิน ความรู้สึกมันเหมือนใจจะขาดแต่ก็ไม่บอกตัวเองจะเสร็จไม่ได้ๆ อดกลั้นเอาไว้ พอถึงเวลาอันควร คราวนี้เราเล่นกันนานเกินไป55555 น้องก็รีบเผด็จศึกแต่เราก็ขอห้ามน้องไว้ ดึงน้องเข้ามากอดแบบแนบชิดไปเลย หน้าอกใหญ่ๆของน้องแนบที่ตัวเรา เเล้วผมก็กอดแบบไม่อยากให้ไปไหน หารมาหาน้องมันมีความสุขไปซะหมด แทบจะหลับกันเลย พอพอใจเเล้วก็บอกกับน้องว่าให้รีบเสร็จรอบแนกกันดีกว่า ก่อนนที่น้องจะเดินหน้าใส่เกมรุกแบบจัดเต็มจนในที่สุด น้ำก็พุ่งออกมาอย่างแรงเลอะเอวเลอะเต็มหลังน้อง แทบจะได้ผม อันนี้ต้องขอโทดด้วย  :004: พอดีอั้นมาอาทิตเต็มๆ น้องก้หัวเราะเเล้วบอก ทำไมน้ำเยอะขนาดนี้ เยอะกว่าแขกคนอื่นที่มารวมกัน2-3คนอีก น้องชมจนผมอยากจะแตกให้เยอะกว่านี้อีก 555555 น้องรีบพาไปล้างตัว ถึงขนาดเราต้องอาบน้ำถูหลังให้น้อง เพราะน้องถูไม่ได้ 5555 จะให้ทนได้ไงก็น่ารักขนาดนี้ อิอิ น้ำออกมาซะนึกว่าหมดก๊อกเลยทีเดียว
เสร็จก็ตามสเต็ปสปาเท้า แล้วก็นวดๆๆพูดคุยสนทนา น้องอัธยาศัยดีมาก ชวนพูด ชวนคุย เก่ง ใครมาบ่อยๆจะรู้ดีอิอิ เเล้วก็ประคบร้อนที่น้องชาย อิอิ ขอไม่พูดเยอะพูดไปเยอะเเล้ว
สุดท้าบเหลือเวลาอีก15นาทีน้องก็คิดว่าเราเหนื่อยแล้วเพราะเราบ่นง่วงๆๆตลอดหลังจากก๊อกแรกหมดไป  น้องก็จะชวนนวดหัวแต่ผมบอกเลยว่าไม่มีน้ำสองไม่ได้ 5555 บอกน้องว่าต่อกันอีกน้ำนึงเถอะ ในเวลาที่เร่งรีบ น้องเลยต้องงัดไม้เด็ดออกมา น้องไม่มีเกี่ยงเลย แถมจัดการให้น้องชายผมแข็งทันทีอีกด้วย อิอิ เพียงแค่น้องสัมผัส มันก็เริ่มกลับมาแข็งชูชันอีกครั้ง ไม่ต้องท่าเยอะ นอนนาบแทบจะรวมร่าง มือก็สาวค่อยๆสาว ปากของน้องก็ดูดที่หัวนมของเราทั้งสองข้างสลับกัน พร้อมกับครางเสียงระดับAV อีกด้วย สาวจนได้น้ำหนักพอดีเราก็บังคับให้น้องแรงประมานนี้ พร้อมให้น้อง ดูดได้เเรงกว่านี้อีก มือผมก็กดหัวน้อง เราสองคนช่วยกันจนสุดท้ายน้พกฟ๊อกที่สองมาจากไหนไม่รุ้ พุ่งออกมาอีกรอบบ น้องก็หัวเราะเหมือนเคย ผมไม่เห็นว่าน้ำมันออกมาเยอะมั้ย เลยถาม55555 น้องก็บอก "ก็ดูสี เต็มเลยเนี่ยย " พร้อมหัวเราะ 555555 น้ำจะเยอะไปไหนนน ละเราก็จูงมือกันไปล้างตัว
สุดท้ายก็แต่งตัวกอดลากันไป คราวนี้น้องออกมาส่งเราถึงหน้าร้านเลยเว้ย น่ารักที่สุดด อิอิ
คะแนนอย่างที่เคยบอกหลายๆการบ้าน มีเท่าไหร่ก็เทให้หมดหน้าตักไปเลย ไว้จะกลับมาหาอีกนะ นางในฝันของฉันน  :81:

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: รอบที่เท่าไหร่ไม่รู้กับนางในฝัน น้องฟิวส์@Geisha Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2020, 10:59:12 PM »
สุดยอด คิดถึงน้องเลย

ออฟไลน์ miniMap

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: รอบที่เท่าไหร่ไม่รู้กับนางในฝัน น้องฟิวส์@Geisha Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2020, 01:17:06 AM »
 :034:

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2020, 11:16:49 PM »
ห้ามพลาด..! ของดี @ เกอิชา

"บริการทุกระดับ ประทับใจ เสียวเสร็จไม่อั้น คุ้มมีทอน"

ที่นี่ที่เดียว @ สำนักเกอิชา การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

ขอบพระคุณมากๆค่ะ สำหรับคำแนะนำติชม

พี่จะได้รับส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการครั้งหน้า แจ้ง User หน้าร้านได้เลยค่ะ

ยังมีน้องๆ ใหม่ๆ อีกหลายคน รอให้พี่หวดอีกนะค่ะ

สอบถามเพิ่มเติม

Line : @gs88

Tell: 0837049088       Tell: 0969944490

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2020, 06:56:39 PM »
พี่มารับสิทธิ์การบ้านนี้แล้วนะค่ะ

มาใช้บริการกับน้องฟาง เมื่อวันที่ 05/02/63 เวลา 15:45 น.

ขอบคุณมากๆค่ะ