ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อิงดาว คนงาม ณ หอหญิง  (อ่าน 756 ครั้ง)

ออฟไลน์ SAS

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
อิงดาว คนงาม ณ หอหญิง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 09:55:34 PM »
หลังจากเพิ่งได้เจอกันไม่นาน ไม่เข้าใจตัวเอง ทำไมผมถึงคิดถึงน้องอิงดาวมากมายเหลือเกิน วันนี้วันหยุดจึงห้ามใจไม่ไหว โทรถามรอบจอง โชคดีจริง น้องมีรอบว่าง จองทันทีไม่มีลังเลครับ
ถึงร้านชำระค่ารอบ น้องยิ้มออกมารับเหมือนเดิม คุยกันระหว่างทางขึ้นห้อง น้องบอกช่วงนี้ลูกค้าน้อย เงียบ น่าจะกลัวโคโรน่ากัน ผมก็ว่าปกติต้องจองก่อนล่วงหน้า แต่วันนี้สามารถจองได้ในวันเลย โชคดี
 :048:
ขึ้นห้อง ด้วยความคุ้นเคย น้องชวนคุย เล่านั่นนี่ รู้สึกเหมือนอยู่กับแฟนเลย น้องน่ารักเป็นกันเองมาก คุยจนน้องบอกอาบน้ำเถอะเดี๋ยวคุยเพลินจนหมดเวลาซะก่อน แต่ผมชอบนะ กับน้องอิงดาว เวลาคุยเล่นไรกันมีความสุขมาก ไม่ได้ต้องหาความสุขบนเตียงอย่างเดียว นี่คือสิ่งที่แตกต่างจากน้องคนอื่นๆอย่างชัดเจน ใครเคยขึ้นน้องน่าจะรู้สึกเหมือนผม งานน้องก็เป็นไปตามมาตรฐานร้านครับ อาบน้ำให้ สะอาดล้างทุกซอกทุกมุม  งานบนเตียง เป็นงานหวานตามใจ เหมือนเป็นแฟนกันยังไงยังงั้น มันเป็นไปอย่างธรรมชาติ ไม่มีตั้งใจเสแสร้งว่าจะต้องทำอย่างนั้นอย่างนี้ ท่านั้นท่านี้
ที่ดีมากคือ น้องดูแลรูปร่างหน้าตาตัวเองดีมาก น่ารัก สวยงาม สำหรับผมเวลาที่อยู่ด้วยกัน 1 ชั่วโมงมันสั้นเหลือเกิน 
น้องคุยให้ฟังว่า รอบน้องลูกค้าอยู่เต็มเวลาทุกคน เสร็จแล้วก็ยังไม่ยอมจะลง วันนึงเลยได้รอบไม่มาก น้องคนอื่นบางคน ขึ้นไปแปบเดียวลงมาแล้ว ได้กันวันละหลายรอบ ผมบอกก็น้องน่ารักขนาดนี้ ลูกค้าก็อยากจะอยู่ด้วยนานๆที่สุดอยู่แล้ว ไม่แปลกเลย
 :88:
สรุปหลังๆผมขึ้นรอบกับน้อง เน้นคุยมากกว่าเอาละครับ งานบนเตียงก็ดีไม่มีลด แต่การได้คุยกระหนุงกระหนิงกันกับน้อง มันเพิ่มความสุขความกะชุ่มกะชวยให้กับผมมากจริงๆ เพิ่มเติมจากความฟินมาตรฐานของงานบริการปกติครับ  ยังไงก็น้องก็คือที่สุดสำหรับผมเสมอ มาแล้วก็อยากมาอีก
 :044:

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: อิงดาว คนงาม ณ หอหญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 11:07:01 PM »
 :032:

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2020, 07:01:26 PM »
 :013:

ออฟไลน์ winwinwinwin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 05:48:59 PM »
 :035: