ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เนียนแน่น จุกเล็ก"" เด็กๆ ขาวหมวย ตามจายยยยย กับ น้องหวานหวาน อารีน่าสปา  (อ่าน 1067 ครั้ง)

ออฟไลน์ PB.Boom

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
น้องคนนี้ ผิวดี เนื้อตัวเต่งตึงแน่น รูปร่างสัดส่วนดี น่าอกนี่ไม่ต้องให้บบรรยายจุกเล็ก

สีสดใสส่วยแน่นใหญ่สมตัวของแท้ด้วยเวลาคุยน้องก็จะยิ้มอ่อนให้ผมเสมอพูดจาเพราะ

กิริยาดูเรียบร้อยชื่นชมน้องพอสมควรแล้วเนอะเพราะรู้สึกชอบในคุณภาพของน้องเค้าไง

ใครที่ชอบเนื้อตัวสวยๆดีดีน้องคนนี้ตอบโจทย์มากคุยไปคุยมาถึงได้รู้ว่าน้องเป็นสาวลูก

ครึ่งนะเนี่ย น้องบอกเอง ทำความสะอาดร่างกายกันเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

ผมเอาตัวน้องเข้ามากอดหอมแล้วถอดผ้าขนหนูน้องออกในร่างที่เปล่าเปลือยผมกอดไป

ใจมันก็คึกคักรู้สึกซู๋ซ๋าที่จรวดเป็นพิเศษ ค่อยดันน้องลงนอนแล้วผมหอมครับหอมให้ทั่ว

ทั้งตัวจากบนวนที่หน้าอกแล้วดูดจุกพร้อมกับใช้นิ้วกรีดกลางลงเขี่ยเม็ดน้องเบาๆอย่างน่า

ทะนุถนอมของสวยๆต้องเล้าโลมนานนานหน่อยจากนั้นไม่พลาดที่จะทำการทาสีลงลิ้นไป

ที่เม็ดน้อง น้องมีฟิลงานที่ดีร่วมมือร่วมใจดีไม่ขัดขืน น้องตามจาย ชื่นชมเลย 69 ก็ทำนะ

ท่านี้เด็ดมากผลัดกันดูดผลัดกันเลีย น้องร้องซี๊ดผมร้องเสียว หรรษาจริงๆ ด๊อกกี้อย่างมัน

ออฟไลน์ Lovefools

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50