ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง "น้องญาดา" เอมิ ลาดพร้าว + รูป  (อ่าน 1144 ครั้ง)

ออฟไลน์ kokae

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องใหม่ หุ่นบางกรอบ ของชอบบบบบ

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนครับว่า ผมไม่ได้คาดเดา กับน้อง เพราะน้องเป็นเด็ก ที่ไม่เคยทำ สอบถามไปทางพีอาร์ คร่าวๆ ลิมิตน้อย บอกได้ สอนได้  ผมก็ต้องจัดเลยครับ (เน้นเทรนงาน) อิอิ
ถึงร้าน จัดการ ดูน้อง หุ่น ผิว ถือว่าโอเคครับ ไม่อวบ ไม่อ้วน  ขึ้นห้อง น้องมีเขินนิดหน่อย เรียบร้อย งานค่อนถือว่าใหม่เลยแหละ ต้องเก็บเกี่ยวประสบการณ์ไปอีก

งานโดยรวม ผ่านครับ  ค่อนข้างครบ อมได้ โม๊คได้ ว่านอนสอนง่าย ไม่งอแง ไม่หวงตัว ชอบตรงเครื่องฟิตนี่แหละทำหัวใจผมสั่น น้องก็ตามใจดีมีอารมณ์ร่วมมาก
จัดการสอนงานหลายกระบวนท่า แล้วผมก็ไปต่อไม่ไหวละให้น้องจบงานเลยละกัน   ....... 

รูปผมได้แจ้งพีอาร์ แล้ว มีการขออนุญาติ เพื่อให้เกิดความสบายใจทั้งสองฝ่ายนะครับ

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12
Re: ส่งการบ้านย้อนหลัง "น้องญาดา" เอมิ ลาดพร้าว + รูป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 02:27:14 PM »
 :81: สุดยอดครับ

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
Re: ส่งการบ้านย้อนหลัง "น้องญาดา" เอมิ ลาดพร้าว + รูป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 06:02:12 PM »
 :032: