ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จะพูดถึงร้านที่คนชอบถามว่างานเป็นยังไง​ Zapa​ In.Town  (อ่าน 3495 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
Re: จะพูดถึงร้านที่คนชอบถามว่างานเป็นยังไง​ Zapa​ In.Town
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2020, 11:39:54 AM »
 :91:ผมกำลังจะไปพบน้องเลยเนี่ย....แล้วแวะมาหาข้อมูลก่อน.....ผมคงไม่ไปแล้วแหละครับแบบนี้....จริง-ไม่จริงไม่รู้..แต่ผมต้องคุ้ม เพราะผมจ่ายเงิน  :011:
---สายจูบ---