ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน แซนวิช น้องเอมมี่ และ น้องหลิน @ เกอิชา สปา  (อ่าน 3002 ครั้ง)

ออฟไลน์ MisterHearmu

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เหตุเกิด เมื่อตอนหัวค่ำของกลางเดือนที่ผ่านมาครับ
วันนั้นไปกับน้องชายสองคน
คราวก่อนเคยขึ้นคนเดียวมาแล้ว ทีนี้ผมเลยขอลองแบบแซนวิชดูบ้าง คลอสนี้สามารถเลือกน้องระดับท็อปได้1คนและ ไม่ท็อป อีก 1 คนครับ(บอกไว้ก่อนขนาดไม่ท็อปก็บริการดีครับ)
ผมเลยเลือกน้องเอมมี่ และ น้องหลิน ครับ
เลือกเสร็จแล้วก็นั้งรอด้วยความตื่นเต้นครับไม่เคยโดน มวยหมู่ สักพักน้องทั้งสองก็เดินออกมารับด้วยชุด ซีทรูครับ เห็นแค่นี้ก็ของขึ้นแล้ววว
เห็นน้องสองคนครั้งแรก น้องเอมมี่ จุดเด่นคือซาลาเปาคู่ ที่น่าจับมากครับ ส่วนน้องหลิน ถึงบางกรอบแต่จุดเด่นอยู่ที่หน้าตาที่มีเสน่ห์มากครับ
พอถึงห้องน้องมาส่งผมเข้าห้องและขอตัวไปเตรียมตัวและหยิบน้ำเก๊กฮวยมาให้ครับ และก็พูดคุยให้คุ้นเคยกันนิดหน่อย
พอหลังจากที่ผมดื่มน้ำเสร็จ  ผมก็โดนน้องทั้งสองรุกเข้าใส่เลยครับ โดยน้องหลินเข้ามาล้วงเป่าผมก่อนเลยครับ(ตรงนี้ผมตกใจมากครับ ถึงจะมาหลายรอบแล้วก็โดนแบบนี้ทุกรอบแต่ก็ยังตกใจอยู่ดี ถถถถถ) ส่วนน้องเอมมี่ก็ค่อยถอดเสื้อผ้าตัวเองและก็มาถอยเสื้อผ้าผมต่อ พอถอดกันหมดแล้วก็พอกันไปอาบน้ำ
ตอนอาบน้ำนี่แหละเด็ดสุดแล้วครับ น้องเอมมี่ เป็นคนอาบให้ แล้วก็เอานมมาถูไปตามตัวครับ ส่วนน้องหลินก็เล่นช่วงล่างของผมไปเรื่อยครับ
จังหวะที่ผมนั้งอยู่บนเก้าอี่ แล้วน้องเอมมี่ก็ถูไถสไลด์ตัวผมไปเรื่อย แล้วน้องหลิน ก็ยืนหันหลังแล้วก้มโค้งแล้วเอามือรอดหว่างขาตัวเองมาจับเอ็นขอผมแล้วซอยหนักๆยาวๆ พร้อมกัน มันอยากที่จะกลั่นอยู่จริงๆครับ เลยแตกคามือน้องหลินไป หนึ่งน้ำครับ
หลังจากนั้นก็พากันล้างสบู่ เช็ดตัวให้เริ่มมาขัดเท้าผมต่อครับ น้องหลินสังเกตุว่าผมเล็บเท้ายาว น้องเลยอาษาตัดให้ต้องแรกก็ว่าจะตัดเองแต่น้องอยากตัดให้ผมก็ปล่อยให้น้องทำตามใจครับ ส่วนเอมมี่ก็มานวดขมับให้ ฟินๆกันไปครับ
แล้วมาต่อยกสุดท้ายครับ เริ่มจากน้องเอมมี่มานัวส่วนล่าง น้องหลินก็มานัวส่วนบนครับ แล้วก็สลับกับไปมาแบบนี้อยู่สองสามรอบครับ ผมก็อารมณ์ขึ้นๆลงๆอยู่แบบนั้นสักพักแต่ไม่เสร็จครับ น้องทั้งสองคนก็พยายามบิวเต็มที่เลยครับ ผมก็บอกว่า ไม่แตกก็ไม่เป็นไร ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรสำหรับผมครับ อย่ากังวล แล้วก็พากันไปอาบน้ำ แต่งตัวแล้วส่งผมที่หน้าร้านครับ
ประสบการณ์ท่ีได้สาวสวยสองคนมาปรนนิบัติได้กอดได้หอมได้นัวกันไปเลื่อยแค่นี้ มันก็โคตรมีความสุขแล้ว บอกเลยว่าครั้งนี้เหมือนหนุ่มน้อยโดนสาวหื่นสองคนรุมกินโต๊ะแบบที่เราไม่สามารถขัดขืนได้ครับ
ลองไปโดนดูนะครับ แล้วจะชอบ

จบและ ขอบคุณที่เข้ามาเสียเวลาอ่านการบ้านของผมครับ สุดท้ายไอน้องชายผมมันก็ขี่โม้ ว่า จะเลิกเที่ยวแบบนี้ เมื่อสิ้นปีที่แล้ว มันก็หมายความว่า การบ้านนี้ไม่ใช่ฉบับสุดท้ายแน่นอนครับ แล้วเจอกันใหม่ สวัสดีครับ
line noacceptpvp

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
Re: การบ้าน แซนวิช น้องเอมมี่ และ น้องหลิน @ เกอิชา สปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2020, 11:39:23 PM »
ขอบพระคุณมากๆค่ะ สำหรับคำแนะนำติชม

พี่จะได้รับ ส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการครั้งหน้า แจ้ง User หน้าร้านได้เลยค่ะ

ยังมีน้องๆ ใหม่ๆ อีกหลายคน รอให้พี่ลองอีกนะค่ะ

ห้ามพลาด..! ของดี @ เกอิชา

"บริการทุกระดับ ประทับใจ เสียวเสร็จไม่อั้น คุ้มมีทอน"

ที่นี่ที่เดียว @ สำนักเกอิชา การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

สอบถามเพิ่มเติม

LINE : @gs8888

Tell: 0837049088  ,  0969944490

การเดินทางมายังร้านเกอิชา-สปา

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ