ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Model ใหม่ป้ายแดง ไม่เคยทำจร้า สวย คม จัดกันระบมซะ ลิปตัน @The Great พระราม9  (อ่าน 19425 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 855
  • wait 'til you get a load of me
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ 28KPCAPR0413

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
 :032:แม่เจ้าโว้ย

ออฟไลน์ may2009

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
ฮุ้ยยยยย
ทรงดีอ่ะพี่

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
ระบม

ระทวย

:85:

ออฟไลน์ opor1

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
งานดีครับ

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • wait 'til you get a load of me
หน่วยข่าวกรองกดเเจ้งข่าวมา พริตตี้มาใหม่ ไม่เคยทำ หุ่นดี สูง เพรียว นมเเท้

กล่อมเรียบร้อย จัดให้หน่อย ถ่ายการบ้านด้วย ลุยยย

มองเวลา เพิ่งตื่น ไม่รู้จะหาเรื่องออกยังไง สมองไว มือไว ตอบไป จองครับพี่ 555

นี่แหละนร้า เลยเป็นที่มาการบ้านฉบับนี้ ชมปากันเยอะเเยะ ถ่ายเล่นเพลิน

เกือบ 60 รูปได้มั้ง คลิปในกลุ่ม VIP มีเช่นเดิม รอหน่อยนะสมาชิก ของเยอะ

ทำไม่ทัน จริงๆ แต่รับรองลงหมดไม่มีกั๊ก

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

• *
เอาบทสรุปไปก่อนเลย ปาตามไปยาวๆ

สรุปการบ้าน  น้อง ลิปตัน The Great พระราม9

สรุปรายละเอียด

หน้าตา     9/10  (ผมมองว่าน้อง สวยคม มีเสน่ห์ดี)
รูปร่าง     9/ 10 (สูง เพรียว บาง หุ่น ทรงดี)
ผิวพรรณ    9/10 (ผิวสองสี แต่ก็เนียนนะ ถ่ายรูปสวยเชียว)
ไฟหน้า   9/10 (นมเเท้ จุกเล็ก ขยำซะ) 
ร้องเพลง     8.5/10 (ร้องสด ไม่เก่งเเต่พยามร้อง)
ช่วงล่าง    9/10  (สะอาด ฉ่ำ กึด เบาๆนะเดี๋ยวมีบาดเจ็บ แต่สู้ดี)
เรื่องบนเตียง   9/10 (ไม่เก่งไม่เก๋า แต่ตามใจ ถ้าไม่จุก ไม่เจ็บ ไม่มีบ่น)
GF 9/10 (น่ารัก เขินอาย ฟิวตะล่อมเด็กหน่อย) 

ค่าขนม...Model 2000 ทิปxxxx

ปล...1
คะแนนที่ให้เป็นความชอบความถูกใจ+ความเกรียนส่วนตัว

ปล...2
การบ้านผมเป็นการแชร์ประสบกาม ไม่ได้ยุยงส่งเสริมให้...กัน
ทุกรูป ทุกคลิป ขอน้องก่อนแล้ว ไม่ต้องทำตัวเป็นพระเอกนะจ๊ะ

ปล...3
การบ้านไม่มีระดับ 1 2 3 มีแต่ระดับผมเอง 555+

Bad Ass
       Smart Ass
                Great Ass
                         DeaD PooL

• *
กลุ่มฟรีก็มีให้เข้านะ แค่คอมเม้นตอบมีส่วนร่วมการบ้าน แคปส่งไปไอดีไลน ก็ได้เข้าแระ

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
 :032: :032: น้องง่วงนอน มาก เลย ใช่ไหมพี่เดดพู อิอิ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

• *
:032: :032: น้องง่วงนอน มาก เลย ใช่ไหมพี่เดดพู อิอิ

ออกจะเพลียๆง่วงๆหน่อยนร้า