ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำชา ทอนไหลๆ @ทิวลิปเมืองทอง  (อ่าน 4524 ครั้ง)

ออฟไลน์ famous1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
น้องน้ำชา ทอนไหลๆ @ทิวลิปเมืองทอง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2020, 04:36:07 PM »
วันนี้ได้มีโอกาสแวะเวียนไป ทิวลิปสปา เมืองทองธานี

เข้าไป PR แนะนำน้องน้ำชา การันตีความน่ารักก็เลยปันใจให้น้องเลย.....

ระหว่างรอน้อง PR ก็ชวนคุยไปเรื่อยๆ คุยไปยาวๆ เพลินๆ จนกลับบ้าน เอ้ย!!! ไม่ใช่น้องลงมารับขึ้นไปบนห้อง.....เลือกคอสพิเศษB2B1399

น้องน้ำชาจัดการถอดผ้าถอดผ่อน จูงมือเข้าห้องอาบน้ำ....งานอาบดีมากถึงมากที่สุด ละเอียดถี่ยิบ ถูตัว ล้างหู ล้างคอ ถูหลังให้หมดจด  (เอาไป 10ดาว)

มาต่อกันที่เตียง "นวดก่อนไหมค่ะ".... ผมตอบรับทันที  ใจอยากนวดอยู่แล้วด้วย  น้ำหนักกด น้ำหนักนวด คือ แรงดี  สบายยยย เกือบหลับ  จนได้ยินคำว่า  หันหน้าไปเลยค่ะ..... :92:

เท่านั้นล่ะครับ  ผมพลิกมาทันที  เจอหน้าน้องน้ำชาใกล้ๆ เวลายิ้มนี่ ทำเอาผมระทวยไปหมดเลย  หนูขอจูบได้ไหมค่ะ  เล่นนมได้ไหมนะ ฯลฯ ทุกคำลงท้ายจะลงด้วยว่า "ไหมค่ะ" ฟังแล้วอาจเฉยๆ แต่น้องน้ำชา พูดมันไม่เฉยๆ มันน่รักไปหมด

มาถึงงานก็ตามสเต็ป น้องขึ้นให้ จับไมค์ร้องเพลงไป  มีถูไมค์ สไลด์หนอน ทำเอาผมตัวกระตุกไปหลายรอบ  เพราะ เสียวสุดๆ  ซักพักผมขอควบคุมเอง จับหน้าอก กินไวตามิ้ว ช่างอร่อยยิ่งนัก  มือน้องก็ยังสาวให้ไม่หยุดหย่อน  จนสลับมานอนข้างๆ ให้เห็นหน้าใกล้ๆ ทำเอาอยู่ๆผมแพแตกเละเทะไปหมดเลย   :009:

แล้วก็พากันไปอาบน้ำ เหลือเวลาอีก 15นาที น้องก็ไม่รีบพาลง ก็เลยนั่งคุยเล่นกันจนเวลาหมด  พากันเดินจูงมือลงมาข้างล่าง

เจอหน้า PR มีถามเป็นไงบ้าง ดีหรือไม่ดี มีอะไรจะพูดไหม.....ผมได้แค่มองด้วยสายตาพร้อมยิ้มมุมปาก (เอาเป็นว่า PR รับรู้ถึงภาษากายของผมแน่ๆ)  น้องก็แซวคุยไรกันๆๆ..จนน้องเดินมาส่งถึงหน้าร้าน โบกมือลา  ครั้งหน้าพบกันใหม่

สรุป  น้องน้ำชาน่ารักมากกว่าที่เห็น  และเมื่อเห็นคงหลงรักแน่นอน

ปล ฝากรูปยืมมาครับ