ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 🔥🔥นมหนองโพ อกบักแตงโม ลีลาจัดจ้าน น้องปาร์ตี้ บ้านเอมิสปา🔥🔥  (อ่าน 3316 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชาย มืดมน

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

เจ้าแม่โว้ย น้องใหม่เข้ารัวๆเลย
บ้านเอมิ สปา ของเรา เขาหาเด็กได้เยอะจริงๆ แต่ละคนเด็ดๆทั้งนั้น
เมื่อวานว่าง ไปสนับสนุนเด็กสะหน่อย
ทางร้านก็ได้จัด น้อง ปาร์ตี้ อกบักแตงโมมาให้ รีรอช้าทำไมละครับ จัดพาขึ้นห้องเลย
ตอนถอดผ้านี่มัน ต้องเสียวซี๊ดสะท้านยันลูกรักจริงๆ จะสะบึ้มไปไหน เนื้อตัวผิวเนียน
อาบน้ำโอเคมาก พูดง่าย มีอารมณ์ร่วมดี
ทุกช่วงท่า ลีลา ทำเอาสะเหนื่อยเลย 555
วันนี้ก็ไม่ผิดหวังอีกตามเคยที่มา
บ้านนี้ของเขาดีของเขาแรงแนะนำมาให้เที่ยว ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
[/b]