ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พิสูจน์น้อง บาแก็ต แห่งบ้าน {Funky}  (อ่าน 1235 ครั้ง)

ออฟไลน์ nick5inch

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
พิสูจน์น้อง บาแก็ต แห่งบ้าน {Funky}
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2020, 09:45:00 PM »
บาแก็ต ได้ยินชื่อน้องตามการบ้านพี่ๆในเว็ปซักพัก
หุ่นน้องโดนมากๆ เล็งอยู่นาน ครั้งนึงเคยถาม pr ที่ร้านกระซิบให้ฟังว่า น้องค่อนข้างอินดี้นะพี่ แบบติสๆต้องจีบ  :019:
ได้ยินงั้นก้เอะใจว่า ยังไงดีว้าา มางี้ กลัวหล่น สารพัด เลยปล่อยผ่านไป
วันดีคืนดี ทนไม่ไหวมันคาใจเลื่อนดูไลน์ น้องอยู่ร้านพอดี เลยเอาวะไปดูตัวจริงให้เห็นซักที บึ่งรถไปช่วงบ่าย ถึงร้าน
เข้าไปนั่ง PR กำลังโชว์ตัวน้อง
 :013:
สารภาพตรงนี้เลยครับ วันนั้นวันอังคาร น้องเต็มร้าน แต่สายตาผมไม่ได้มองคนอื่นเลย คือปรกติสเปคผมนี่ก็มาตรฐานชายไทย หมวย ขาว ตัวเล็ก แต่นี่มาเจอน้อง
สวย คม สูง หน้าน้องเหมือนนางเอก ช่อง3 คนนึง ชื่อนำ้ห..น คิดในใจสเน่ห์เป็นงี้นี่เอง เลนเอาวะ หล่นก็ช่างมัน หน้าแบบนี้ หุ่นแบบนี้ แค่ถอดผ้าก็คุ้มตังแล้ว
ตกลงปลงใจจ่ายสินสอด พาเข้าห้อง
ยิ่งดูน้องยิ่งสวย ผมหละชอบผู้หญิงมีขนแขน มีsexy แปลกๆ ถึงห้องนั่งคุยกับน้อง คุยกันถูกคอ ฟิวน้องไม่เหมือนเด็ก นวดเลย แบบรู้เลนว่าคนมีโปรไฟล์ เหมือนได้คุย กับสาวในผับ ที่ต้องจีบกลับห้อง เลยถามน้องว่าทำไมเค้าบอกเรางานอินดี้ น้องเล่าให้ฟัง ว่าสมัยใหม่ๆ มีพี่คนนึงมาขึ้นงาน แต่ไม่ยอมอาบนำ้จะให้น้อง สเปรย์ให้ พอน้องไม่ยอมเลยเป็นเรื่อง เป็นราว
 :030: :030:
 พักก่อนตัดกลับมาที่บนเตียง
คือตรงๆเลยครับ น้องเป็นสายหวานนะ ไม่บู๊ งานไม่แรง
ค่อยๆจีบ สุภาพ แแแแแต่!! ถ้าพี่คนไหนเคยเจอตัวจริง
จะคิดเหมือนผม หน้าน้อง หุ่นน้อง แม่ง อย่าง xxx หน้าอก แท้ 35+ เต็มมือ แขนขาเล็ก สะโพกแน่นช่วงล่างปิดสนิท  ตอนบิ้วน้องนี่ก็ค่อยๆไป น้องทำขรึม รู้ตัวอีกทีจับข้างล่างดู   อ่าววว  เห็น เงียบๆ เป็นเขื่อน วะ
 :048: :048:
ต่อจากนั้นไม่ขอบรรยายมาก อยากให้ไปลองเอง
ลองดูครับ ไปลองจีบน้องกันดู
คนละฟิวคนละบรรยากาศ เหมือนสมัยหิ้วสาวจากผับจริงๆ ต้องลุ้น ต้องเขิน ต้องอ้อน ถ้าสำเร็จ รับรองครับ
ทอนกระจาย!!!
 :035: :035:
สุดท้ายขอจับปลาน้องไม่เห็นหน้า เอาหุ่นมาฝาก
ออ น้องคงทำอีกไม่นานนะครับ คนนี้ผมชัวว่าไม่นานจริงๆ
มีโอกาสก็จองดูครับช่วงนี้น้องอยู่ร้านตลอด

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: พิสูจน์น้อง บาแก็ต แห่งบ้าน {Funky}
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2020, 04:55:26 PM »
 :013: