ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครั้งแรกครับ roommate  (อ่าน 1303 ครั้ง)

ออฟไลน์ Samanuel

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านครั้งแรกครับ roommate
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2020, 03:17:51 AM »
.

ออฟไลน์ staywithmefreewifi

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: ส่งการบ้านครั้งแรกครับ roommate
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 01, 2020, 06:30:56 PM »
หลังจากลองอ่านเว็บนี้อยู่สักพัก ก็เลยสมัครสมาชิกและตัดสินใจไปลองเยี่ยมสปาเพื่อนร่วมห้องดูเป็นครั้งแรก
ด้วยเหตุผลที่ว่าดูน้องๆ ใสๆ เยอะดี แต่ด้วยความไม่เคยเที่ยว นกป มาก่อน จึงถือว่าเป็นการตัดสินใจที่พลาด
เพราะเราเองก็รู้จะทำอะไร น้องเองก็ไม่รู้จะทำอะไรเหมือนกัน น้องบอกให้พี่สอน พี่ก็มีแต่ภาคทฤษฎีไม่เคยปฏิบัติ
เข้าห้องปุ๊บ ต่างคนต่างถอดเสื้อ แล้วก็ไปอาบน้ำ ถูๆกันแป๊บนึง ก็ไปต่อกันที่เตียง
น้องก็รีบสาวรั่วๆเลย เฮ่ยไม่ได้นะ แบบนี้เดี๋ยวก็แตกสิ เลยพลิกตัวกลับเป็นฝ่ายรุกน้องบ้าง ดูดนมและถูจิมิอยู่สักพัก
อยากให้น้องช่วยบ้าง เลยขอให้น้องสเปร์ยให้หน่อย น้องขอเปื่อย ก็จัดไปตามนั้น สักพักแพ้พ่าย เสร็จน้องไป
แล้วน้องก็บอกให้ไปอาบน้ำ ต่างคนต่างอาบ แล้วก็กลับมานั่งคุยกันสักพัก น้องก็แต่งตัว ไม่มีนวด ไม่มีบิ้ว ไม่เหมือนที่เคยอ่านๆ เลย
น้องบอก one shot นะพี่ อ้าวเวลายังไม่ครบเลย จะว่าหล่นก็ไม่ชิง แต่ไม่ฟินนนนนนนน เหอออออออ รู้สึกไม่คุ้ม เลยขอมาระบายหน่อยนะครับ
ค่าเสียหาย 1,900
 :004:

ขึ้นน้องคนไหนครับ

ออฟไลน์ Samanuel

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: ส่งการบ้านครั้งแรกครับ roommate
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2020, 01:27:53 AM »
ขึ้นน้องคนไหนครับ
น้องเซอร์ลีนครับ