ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดใจน้องมิวกี้คนสวย ทั้งลีลาการโยกได้รับความอร่อยที่ได้จาก Arena Spa  (อ่าน 1198 ครั้ง)

ออฟไลน์ SWATDE

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 11
แก้ผ้าอาบเสร็จเรียบร้อย งานนวดไม่ต้อง ผมไซร้ซอกคอน้องมมิวกี้อย่างหื่นกระหาย เราสองคนเริ่มจูบปากกัน
น้องรับการบอดจูบของผมอย่างรู้สึกได้ว่าเทอก็ต้องการเหมือนกันผมใช้มือจับที่หน้าอกน้องไปด้วยแอ่นหน้าอก
ให้ผมบีบอย่างถนัด  ผมละปากจากการจูบมาดูดนมน้องแทน  ผมดูดหน้าอกซ้ายสลับขวา น้องเผลอครางออกมา
แถมก็กดหัวผมลงกับหน้าอกอย่างกลัวว่าผมจะละปากออกจากหน้าอก ผมเลื่อนมือไปจับ ข้างล่างของน้อง มันดูจะอวบอูมมาก
เกินตัวของเทอ ผมเกี่ยวนิ้วตรงเม็ดเสียว น้องส่ายเอวพร้อมกับสูดปากอย่างอร่อย เทอกอดผมไว้แน่น ผมบดนิ้วกับเม็ดและส่าย
ไปมาอย่างเมามัน น้องแอ่นเอวรับ การบดคลึงผมแล่นปากลงไปพร้อมเลื่อยลงมาด้านล่าง พร้อมกับเอาลิ้นลงไปแตะเข้าไปตรงเม็ดเสียว
น้องเจอผมบี้ลิ้นลงตรงเม็ดจนต้องเด้งเอวรับให้ผมเบาการจู่โจมพร้อมกับกดหัวผมให้หน้าผมชิดแนบ ซึ่งเต็มไปด้วยน้ำ
ความรู้สึกของผมว่าของของน้องช่างสะอาดและน่าสัมผัส มากผมละเลงลิ้นแล้วก็รัวเม็ด ผมละเลงทาสีให้กับน้องอยู่นานจนรู้สึกว่าถึงเวลา
ที่ต้องทำอะไรสักอย่างแล้ว... เพราะพอจะดูออกว่าเทอมีอารมณ์เป็นอย่าไร จัดไปหลายท่า จนน้องบอกไม่ไหวแล้วขอขึ้นโยกเอง
น้องเป็นคนที่มีอารมณ์ร้องแรงมากโยกไปร้องไปจนแรงๆ ไปกันทั้งคู่

มีโอกาสคงต้องไปหาอีก ติดใจทั้งลีลาและความอร่อยที่ได้จากน้อง มิวกี้อารีน่าสปา