ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านที่เน้นนวดน้ำมัน นวดสปา น้องน่ารักๆ  (อ่าน 7194 ครั้ง)

ออฟไลน์ Duckyking

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
 :035: ด้วยว่าเที่ยวมาหลายปี ก็เริ่มอยากได้แนวนวดๆจับ แบบที่กดเส้นกดจุดเป็นบ้างครับ เจอน้องๆน่ารักตรงใจ แต่ก็นวดไม่เก่ง..เลยต้องลงโทษอยู่บ่อยๆ

พี่ๆ เพื่อนๆพอมีร้านแนะนำไหมครับ เอาที่ไม่สูงอายุไปก็ได้ครับ ขอร้านดีๆแนะนำหน่อย

ปล. เคยไปร้านนวดสปาเมื่อนานมาแล้ว เห็นน้องๆพนักงานสาว นวดไทย+น้ำมันแล้วค่อยมาไล่ตอนจบ ชอบเลยครับ แต่ร้านปิดไปนานแหละ :048:

ออฟไลน์ Coca

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
Re: หาร้านที่เน้นนวดน้ำมัน นวดสปา น้องน่ารักๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 04:53:42 PM »
ถ้าเป็นแนวสปา นวดน้ำมัน นวดออย
ผมไป ธารสิน ตรงบีทีเอสวงเวียนใหญ่

ชอบแนวนี้เหมือนกัน
ตามด้วยเผื่อมีใครแนะนำแนวนี้ร้านอื่น

ออฟไลน์ richmancando

• *
  • Like: 3
Re: หาร้านที่เน้นนวดน้ำมัน นวดสปา น้องน่ารักๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 10:24:02 PM »
เส้นสีลมแถววัดแขก/รร.นายรายณ์ พอมีอยู่
บางครั้งเลือกเด็กได้ บางครั้งลุ้นเอา แต่มีจบสเตป1แน่นอน

ออฟไลน์ Neo11111

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2022, 04:04:11 PM »
ธารสิน นี่นวดแล้วจบระดับ1 ไม่มีจ่ายเพิ่มใช่ไหมครับ