ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถาม น้องๆ เจ้าของร้าน และคนเที่ยวทุกคนครับ  (อ่าน 7584 ครั้ง)

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ตามกฎร้านปิดแน่นอนครับ ส่วนน้อง ๆ จะไปรับงานเองหรือทำอะไรอันนี้ก็อีกเรื่องหนึ่ง ก็ต้องคิดถึงสิ่งที่จะตามมา
ยืนยันนอนยันว่ามีร้านที่ไม่ปิดอยู่ครับ ตั้งแต่วันแรกที่ถูกสั่งปิด จนถึงวันนี้ก้อยังแอบเปิดอยู่

ออฟไลน์ simethicone

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ถ้าน้องไปรับงานเองแต่นัดลูกค้ามาที่ร้านนี่เจ้าของร้านซวยเลยครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ทุกท่านมีความเห็นกันอย่างไร
ที่มีคนไปใช้บริการ แล้วมาส่งการบ้าน (ไม่ใช่การบ้านเก่านะ)
แบบว่าแอบไป ร้านที่แอบเปิดครับ

อ่านดูก็รู้ว่าไม่ใช่การบ้านเก่าอยู่แล้วล่ะครับ ไม่น่าเชื่อว่ายังมีคนกล้าเที่ยวแล้วมาส่งการบ้านในสถานการณ์แบบนี้อยู่อีก

เอาจริงๆตอนนี้ก็เดือดร้อนกันทุกคนนั่นแหละ แต่ถ้าเราไม่ร่วมมือกันโรคนี้มันไม่มีทางหายไปได้แน่ครับ

เพราะชอบมีคนคิดว่าแค่นี้เองไม่เห็นเป็นไรไม่เป็นไรหรอก ไอ้คนที่ติดโรค2000กว่าคนตอนนี้ก็คงเคยคิดแบบนี้เหมือนกัน