ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านก่อนล็อคดาวน์ น้องฟีน่า Flower Spa  (อ่าน 1867 ครั้ง)

ออฟไลน์ Winsense

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านรีวิวน้องฟีน่า บ้านดอกไม้
PR ได้แนะนำมา มีน้องฟีน่า ซึ่งเป็นคนที่ผมเล็งไว้ จากที่ตามส่องการบ้านหลายๆ ท่าน
เจอตัวน้อง หน้าตาน่ารัก หวานเจี๊ยบ ....... หุ่นผอม สูงมาตรฐาน ญ ไทย เลยจัดไป
ผมเลือกคอร์ส body ไป ถึงห้อง น้องชวนอาบน้ำ ผมบอกน้องใจเย็น นั่งคุยทำความรู้จักก่อน
น้องค่อนข้างเขินๆ ฟิลเหมือนน้องโดนจีบ ซักพักเลยชวนกันไปอาบน้ำ
งานอาบน้ำทั่วไปครับ ขัด ถู  ทำความสะอาดกัน ผมเริ่มนัวน้องในห้องน้ำ
กอด จูบ ลูบคลำ จนน้องขนลุก แล้วก็ลงไปทาสี จนน้องบอกพี่เราไปต่อที่เตียงดีกว่า
ตัดมาที่เตียง น้องเริ่มนวดหลังก่อน แล้วเปลี่ยนเป็นบอดี้ แล้วมาครางที่ข้างหู อือฮือ!!!
ซักพักน้องให้หันหน้า  เริ่มบิ้วต้นขาแล้วก็เขยิบเข้าใกล้เรื่อยๆ พลุบ มันเข้าปากน้องไปแล้ว
น้องเล่นท่าพิเศษ นั่งคร่อมตัวผมแล้วเอามือจับน้องชายผมรูดขึ้นลง เสมือนท่า WOT
เกือบพ่าย ผมเลยรุกน้องคืนบ้าง จับน้อง 69 ตะแครงข้าง อารมณ์ร่วมดี คราง เอวร่อน
จนเวลาใกล้หมด น้องเลยจัดการจนเสร็จ
สรุป น้องเป็นคนหน้าตาน่ารัก ไม่ต่างจากในรูป 9/10
      ไฟหน้า ธรรมชาติ  7/10
      ผิวเหลือง ไม่ขาวไม่ดำ 7/10
      งานดี ตามใจไม่งอแง 9/10
      GF 10/10
สุดท้ายปลากรอบ ครับ..... ถ้ามีโอกาส น่าซ้ำอีกคับ