ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: --ร้านไหนที่บอกราคา full course แล้วจ่ายข้างล่างเลยบ้างครับ--  (อ่าน 4043 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
--ร้านไหนที่บอกราคา full course แล้วจ่ายข้างล่างเลยบ้างครับ--
คือผมอยากลองเปลี่ยนร้านบ้าง...ไปอยู่ 2 ร้านประจำ..หอหญิง กับ lize เพราะเขาบอกราคาแล้วจ่ายตั้งแต่แรกเลย.....
......
ไม่ชอบร้านที่บอกว่าไปคุยข้างบน และก็ไม่ชอบร้านที่โทรไปหรือไลน์ไปแล้วบอกว่าคุยหน้าร้าน

.......
รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ....อยากลองเปลี่ยนร้าน เพราะเล็งน้องๆร้านอื่นไว้ใน list เต็มเลย
---สายจูบ---

ออฟไลน์ MaximumSpider

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
Re: --ร้านไหนที่บอกราคา full course แล้วจ่ายข้างล่างเลยบ้างครับ--
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2020, 12:09:38 PM »
Safe house/ The pool /WeOk /Funky  /Flower
BB ffm / Polly

ออฟไลน์ supachok29

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: --ร้านไหนที่บอกราคา full course แล้วจ่ายข้างล่างเลยบ้างครับ--
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2020, 02:15:22 PM »
ตามข้างบน แล้วก็เพิ่มเอมิอีกอันครับ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2020, 02:02:21 AM »
Safehouse มีคอร์สจบ แต่โทรไปถาม PR ก็บอกให้ไปถามที่ร้านอีกว่าน้องคนที่ถามไปราคาไหนมี 2 ราคา อะไรก็ไม่รู้

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2020, 06:58:10 AM »
เพิ่มเติม Fabz, Afternoon, Like, Chicky, Zabb

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2020, 10:55:19 PM »
เอ็กคลูซีฟ เลียบด่วน
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ gunness

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -4
แถวๆทางฝั่งพระราม 2 3 มีอีกบ้างมั้ยครับ  :048:
ขอบคุณครับ