ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอัลมอลล์สุดติ่ง แห่ง บ้าน Lavender Spa  (อ่าน 3602 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guy999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
น้องอัลมอลล์สุดติ่ง แห่ง บ้าน Lavender Spa
« เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 02:17:26 PM »
เมื่อวานประมาณตอน2ทุ่ม ไปร้านLavenderSpa ซึ่งไม่เคยไปครั้งแรกที่นี่เลย ไลน์ถามPR ว่าน้อง โซดา น้องจียอน เป็น PR ตอบด้วยดี และถามต่อว่าน้องอัลมอลล์เป็นไง นมเท่าไหร่ คิดสักพักไลน์จองน้องอัลมอนด์ พอไปถึงPrออกมาตอนรับ สวยขนาดนี้ น้องๆจะขนาด แอบแกล้งชม Pr สวยจังครับ น้องเฉลยว่าตัวเองคืออัลมอนด์ ว้าวเลยครับ ชุดดำลายตรงสายเดียวแหวกนม สวยสุด ๆ คุยดีมากครับ พอชำระค่าใช้จ่ายเรียบร้อย น้องอัลมอนด์ ถามรับน้ำอะไรบ้าง สั่งเสร็จรอสักครู่นะคะ เสร็จพาขึ้นห้อง ก็ถามนู้นนี้นั่น น้องตอบอย่างดี พอไปถึงห้อง คุยกันสักพักนึง ระหว่างคุยไปน้องก็ถอดเสื้อให้ ถอดกางเกง พอเสร็จน้องอัลมอนด์ พี่ขอถอดให้นะ น้องยิ้มหวาน ให้ถอดโดยดี ถอดเสร็จนมคุ่โต สุดๆ มากหัวนมน่าดูด สุดๆ ดูดนมสักหน่อย สักพัก น้องบอกให้ไปอาบน้ำกัน น้องจูงมือไป อาบน้ำดีนะครับ ทำความสะอาดได้ยังดี ล้างกล้วยได้เสียวมาก มีรูปมีไล้ มีไซร์ ดูดนม คราวนี้น้องขอให้ให้ถูกสบู่บ้าง รับมาแล้วก็ถูให้ ถูไปทั่ว และมาวนที่เต้านม และหัวนมน้อง น้องครางออกมาฟินสุด ๆ เสร็จแล้วมาต้องที่เตียงครับ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
Re: น้องอัลมอลล์สุดติ่ง แห่ง บ้าน Lavender Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 02:28:37 PM »
มาทีเตียงน้องลุยเลย จูบ ไซร์ ดูดนม มีเม้ม ให้เสียว ทาน้ำมันที่กล้วย รูดขึ้นรูดลง วนๆ ที่หัวกล้วย ฟินครับ สเปกล้วยได้ฟิน อมไข่ ได้อารมณ์ มือไม่ปล่อยว่างครับ ไปน้องสาวน้องอัลมอนด์ ลูบๆ น้ำเยิ้ม มีเสียงครางเบาๆ ปากดูดนมไปด้วยน้องครางเสียงหลง บีบได้สะใจ น้องยิ่งฟิน ร้องยิ่งดัง แล้วทาสีน้องน้องยิ่งเสียวเข้าไปอีก ให้มา69 ต่างคนต่างทำยิ่งมันส์เป็นทวีคูน สังเกตุอาการน้องช่วยทางสีมีกระตุก และน้ำเยิ้มเสร็จไปหลายรอบ คราวก็ปล่อยให้น้องอัลมอนด์ทำ จนเสร็จคามือน้ำแรก ฟินครับ เสร็จแล้วน้องเตรียมทิชชุ่ มาเช็ดให้อย่างดี กับทิชชู่เปียก เช็ดมือให้ บริการดีมากครับ จะจากนั้นน้องก็มาบีบนวดให้ ได้พัก พอสักพักหนึ่งน้องเริ่มรุกต่อ น้องจัดเต็มครับ เอาน้องแตกให้ได้ สุดท้ายน้องแตกก่อน แล้วรุกอีกให้น้องอัลมอนด์ประทับ ทาสีน้องน้องบอกฟินมาก เสร็จเลย  รุกอัลมอนด์จนหนำใจ ปล่อยให้น้องอัลมอนด์ทำจนเสร็จคามือน้ำที่2 ฟินครับ มีโอกาสจะไปซ้ำอีก ชอบบรรยกาศห้องเหมือนห้องนอนอยู่บ้าน น้องบริการอัธยาศัยไมตรีดียิ้มแย้ม พูดเก่ง ชอบครับ ให้เต็ม 10 เลย

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
Re: น้องอัลมอลล์สุดติ่ง แห่ง บ้าน Lavender Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 10:26:22 PM »
 :032: :032:

เขียนมาขนาดนี้ต้องขอลอกมั้ง ผมนี้FCคนนี้เลยครับ

ออฟไลน์ บูเช็คเทียน

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2020, 11:12:25 PM »
แต่งรูปสะเนียนเกิน

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2020, 11:41:55 PM »
Wow ขาวแจ่มว๊าว

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2020, 01:04:51 PM »
:032: :032:

เขียนมาขนาดนี้ต้องขอลอกมั้ง ผมนี้FCคนนี้เลยครับ

จัดเลยสุดๆ ครับ น้องรักษาเวลาลูกค้าด้วย