ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณครับ  (อ่าน 3212 ครั้ง)

ออฟไลน์ Robber

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณครับ
« เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 03:58:00 PM »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
Re: ถูกออรัลสด เสี่ยงเริมไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 06:28:20 PM »
จาก ปสก.เสี่ยงน้อยนะจากน้ำลาย ติดจากน้ำหล่อลื่นมีโอกาสมากกว่า
เริม ถ้าติด วันสองวัน อาการออกแล้วครับ จะเริ่มมีตุ่มใสเห่อขึ้น ถ้าไม่มีก็ไม่เป็น

แต่เคยมีพี่ในนี้ ติดหนองในจากการออรัลครับ
แตย้ำว่าโอกาสน้อยมากๆ

ออฟไลน์ Robber

• *
ขอบคุณครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 06:35:07 PM »
ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ถูกออรัลสด เสี่ยงเริมไหมครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2020, 01:45:14 AM »
จริงๆเข้าคอสตรวจเลือดก่อนแต่งงานตามโรงพยาบาลต่างๆเขาจับตรวจหมดทุกโรคที่จะมีผลกับลูกอยู่แล้วครับ  วิทยาการทางการแพทย์เกี่ยวกับลูกสมัยนี้ดีกว่าเมื่อก่อนเยอะมากครับ  สามารถตรวจออทิสติกตั้งแต่อยู่ในครรภ์ได้แล้วครับ  ไม่ต้องให้เด็กเกิดมามีปมด้อยโดนล้อไปตลอดชีวิต

ขอให้มันจริงเถอะนะที่บอกว่าจะเลิกเที่ยวถ้ามีเมีย  เห็นมาเยอะแล้วก่อนแต่งงานก็อยากจะเอาเค้า  พอเอาจนเบื่อก็ไปเที่ยว  คนที่มาถามผมทุกคนผมจะเตือนทุกคนว่าตอนคุณขอแต่งงานมีใครมาบังคับคุณหรือเปล่า  ถ้าอยากเที่ยวก็อย่าเที่ยวเยอะ  เอาแค่หายอยากพอ  ตอนเที่ยวก็คิดถึงลูกเมียให้เยอะๆอย่าเอาอะไรไปติดเค้า  เที่ยวแค่คอสบอดี้ก็พอ

เรื่องเริมผมไม่เคยกลัวเลยนะ  รู้หรือเปล่าคนปกติธรรมดาไม่เคยเที่ยวก็เป็นเริมได้ถ้าเครียด+นอนน้อย  ในเมื่อเป็นโรคที่เกิดได้กับทุกคนแล้วจะกลัวกันทำไม  อาการไม่มีหรอกครับมันจะซ่อนที่ปลายประสาท  เมื่อไหร่เครียด เมื่อไหร่พักผ่อนน้อย มันก็จะขึ้นมา  เป็นแล้วจะเป็นๆหายๆแบบนี้ตลอดชีวิต
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ simethicone

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2020, 03:52:20 PM »
กินยากันไว้ น่าจะทัน

ออฟไลน์ bustylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 01, 2020, 10:08:25 AM »
เสี่ยงครัช