ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชาร์วี่ งานดีที่ฟลาวเวอร์ เจอมาก่อน แต่ไปไม่ได้เพราะติดโควิด  (อ่าน 2787 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ronakorn3638

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
สวัสดีครับเพื่อนๆ มารีวิวกับน้องชาร์วี่ แห่ง ฟลาวเวอร์สปา บางแคนะครับ

ผมขอน้องขึ้นคอร์สพิเศษ ซึ่งนั่นก็คือ คอร์สแพยางงงง
น้องดูแลดีมาก ตอนเล่นบนแพถึงจะเล็กไปหน่อย แต่น้องก็จัดให้อย่างเสียวถึงกึ๋น
แถมหน้าอกหน้าใจน้องนี่เรียกได้ว่า ไม่เป็นสองรองใครเลยครับ

ตอนย้ายมาจัดต่อที่เตียง น้องอารมขึ้นหนักมากๆ มีท้าให้เปิดม่านด้วย ผมก็เปิดสิครับ จะได้โชว์ว่า ยัดเยียดความเป็นผัวให้สาวสวยขนาดนี้ มันน่าสะใจแค่ไหน แต่โชคดีไม่มีใครเห็นนะ 555

จนแล้วจนรอด จบไปพร้อมๆกัน ยังคงฝันถึง คิดว่าหมดโควิดเมื่อไร ต้องรีบกลับไปอย่างด่วน

ออฟไลน์ brum_brother

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -2
คิดถึงเลยน้องดูแลดีมาก ส้มโอก็ใหญ่สะใจ