ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 📷สุดประทับใจ บริการดี เล่นได้หลายท่า น้องจินนี่ ร้าน เอมิ สปา 📷+ภาพเซ็กส์ซี่  (อ่าน 2437 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่มขี้เหมื่อย

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ผมไปร้านนี้บ่อย ร้านอยู่ที่ลับหูลับตาคนดี อยู่ใกล้บ้าน เดินทางสะดวก
ราคาถูกมาก มีเด็กๆให้เลือกเยอะ ห้องสวย กว้าง เตียงใหญ่

:82: มาจัดรอบที่ 3  น้อง จินนี่ หน้าตาน่ารักครับ ผิวขาว หุ่นดี งานดี

อาบน้ำด้วยกันเรียบร้อย มาที่เตียง ลูบไล้จูบซอกคอ แล้วมาจูบปากนัวลิ้น
ดูดจุก  แล้วมาเบิร์น น้องครางเสียงหลง น้องสั่นไปทั้งตัว เกร็งไปทั้งตัว
สลับให้น้องมาอมกระปู๋ ให่ผมบ้าง ใช้ลิ้นเก่ง เลียเก่ง อมสุดโคน จังหวะดี
ทนไม่ไหว จับน้องชายยัดเข้าจิมิ๊ ฟิตๆอยู่เลยครับ ตอดดีมาก
น้องร้องเสียงดีงดี จัดท่าด็อกกี้ น้องโยกช่วย ผลัดกันขึ้น ผลัดกันลง
น้องขึ้นคล่อม เอวดี โยกจังหวะดี ฟินสุดๆ เสียววาบๆ
จับตัวน้องยกขึ้น ยืนซอยเน้นๆ ป๊าปๆๆ จนหมดแม็ก จบคาท่ายืน
หอบเลยครับผม 555 เพลียจริง แต่มีความสุขครับ จัดเรื่อยๆ คนนี้

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184

ออฟไลน์ Oh na

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 18