ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกของนู๋ สวยกว่านี้ ก็นางฟ้าแล้ว สอยนางงามM..GมีสายสะพายงานเมียUNSEEN FUHD  (อ่าน 44361 ครั้ง)

ออฟไลน์ chanwit

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
อันเซนด้วยครับผม

ออฟไลน์ P_01

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ไม่รู้ช้าเกินไปไหมแต่ก็ขอ UNCEN ด้วยนะคับ

ขอบคุณคับพี่

ออฟไลน์ Z!PPO

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
ขอปลา uncen ค้าบบบ

พระรามสอง นี่ต้องลอกกกกกกก

:013: :013:

ออฟไลน์ windid

• *
จะทันไหมนี่ ขอ uncen ด้วยคนคร๊าบบบบ
 :006:

ออฟไลน์ THING

• *
 :82: ขอ unsen ด้วยครับท่าน

ออฟไลน์ akkapop55

• *
ขอuncent ด้วยครับท่านพี่

ออฟไลน์ may2009

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
ปาสวยมากครับ
หุ่นดีๆๆจัง

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2019

มาต่อให้จบครับ งานนวดไม่เน้น นัวส์อร่อยมาก

อารมณ์รวมดุจเมีย เลียกันยาวๆ ผมจับเธอนอน ขึ้นค่อมทันที

เธอกอดผมไว้ สายตาที่มองผมหวานเย้อม ผมรู้ว่าเธอก็หาย

:92:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *

ความกระหายของเราสองคน มาถึงจุดพีค

ผมเข้าไปอยู่ระหว่างขาเธอสองข้าง

เห็นน้ำที่ซึมออกมาที่รอยแยกของเธอ
ผมเตรียมใส่เสื้อกันฝน โดยที่เธอมองแล้วนอนคอยอยู่
:013:

• *

ผมไม่รอช้า โน้มตัวซุกไซ้ไปตามแก้ม และซอกคอของเธอ

เธอมีเสียงครางในลำคออีกครั้ง มือดึกเองผมไปแนบกับตัวเธอ

แล้วการสัมผัสอย่างลึกซึ้ง ได้เริมขึ้น แม่จะแน่น แต่ก็ไหลเข้าไปที่ละนิด  :83: