ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลอง​กัน​หรือ​ยัง​ครับ​  (อ่าน 2518 ครั้ง)

ออฟไลน์ Torres1980

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ลอง​กัน​หรือ​ยัง​ครับ​
« เมื่อ: มีนาคม 12, 2020, 06:58:14 PM »
ท่าน​ๆทั้ง​หลาย​ เคย​ลอง​ date with pretty หรือ​ยัง​ครับ​ เข้า​ไป​ดู​ รูป​น้อง​ๆ​น่าสนใจ​หลาย​คน​เลย​ครับ​ ท่าน​ใด​ลอง​มา​แล้ว​รบกวน​แชร์​ทีครับ​

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ลอง​กัน​หรือ​ยัง​ครับ​
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 05:39:41 AM »
ผมว่าดูจากราคาแล้วมันถูกเกินไปครับ  เพื่อนเที่ยว 2000  จบ 2700 มันถูกเกินไปครับ  ต้องโดนหักโมอีก 20%  แล้วคิดว่าจะถึงตัวเท่าไหร่   อย่าเห็นแก่ของถูกเลยครับ  อาจจะเอาเด็กสวนลุมมาทำก็ได้  พริตตี้จริงๆเพื่อนเที่ยวต้องอย่างน้อย 4500  จบต้องเป็นหมื่น  ราคาเป็นตัวพื้นฐานที่อ้างอิงว่าน้องมาจากไหนเคยทำอะไรเนื้อตัวเป็นยังไง  คนเที่ยวกะปู๋น่าจะรู้ดี  ถ้าเป็นพริตตี้จริงต้องลงรูปตอนเป็นพริตตี้ไม่ใช่รูปถ่ายธรรมดา  เป็นผมไม่ลองหรอกครับราคานี้ ไปกะปู๋ธรรมดาสวยกว่านี้อยู่แล้ว
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 05:19:32 PM »
ขอบคุณ​มาก​ครับ​ สำหรับ​การวิเคราะห์​ เห็น​ด้วย​เลย​ครับ​

ออฟไลน์ 01KPCMAR0606

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 05:53:16 AM »
ผมก็ส่องมานานไม่กล้าลองเหมือนกันครับ
 :038: :038:

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 20, 2020, 03:56:00 PM »
เคยลองขึ้นมาครั้งนึงครับ  ราคาที่บอกมาเรทนั้น คือยังไม่รวมค่าห้องนะครับ
เบ็ดเสร็จรวมค่าห้องหมดไป 5 พันได้

น้องที่ผมนัดมา รหัส X (เรทถูกสุด) เลือกคนนี้เพราะดูจากตางรางรีวิว หน้าตาโอเคครับ  นิสัยน่ารักดี คุยเก่ง
ช่วงล่างใหญ่ นมคัฟAผมชอบ ร้องดังมาก  แถมขี้เงี่ยนอีก

งานไม่ต้องพูดถึง สั่งซ้าย สั่งขวาได้เลย จะบนเตียง อ่างอาบน้ำ สเปย์ให้นานๆไม่มีบ่น เอานานๆก็ไม่ว่า เลียได้ จูบได้หมด
เสร็จกิจแล้วนอนกอดกันต่อ นอนจูบกัน นอนเขี่ยน้องสาวเล่น เลยเวลาไปพอควรน้องก็ไม่ว่าอะไร
แถมบอกว่าถ้าพี่ไหว หนูให้พี่อีกรอบ (คือคุยกันถูกคอด้วย)

ตอนนัดกับน้อง ก็ให้ข้อมูลตรงความจริงดี แต่มีเลทนิดหน่อย ประมาณ 30 นาที เราก็นอนรอในห้องไป
ก่อนแยกย้ายมีอ้อนขอทิปแบบน่ารักๆ ผมก็ให้ไป แล้วบอกว่าหมดงบแล้วนะ น้องคืนเงินให้ด้วยเหมือนเกรงใจ เพราะเกินกว่าที่ตกลงกันทีแรก แต่สุดท้ายผมก็ให้ไปแหละ

ตอนนี้น้องเลิกทำแล้ว เสียดายเหมือนกัน เพราะว่าคุยกันถูกคอดี งานก็เต็มที่ ทอนเสียยิ่งกว่าทอน
ส่วนคนอื่นๆยังไม่เคยลองครับ ว่าจะหาโอกาสนัดคนอื่นๆดูบ้าง
รวมๆแล้วไปที่ร้านถูกกว่า ได้เห็นหน้าก่อน เลยเลือกไปร้านเป็นหลักครับ
แต่นัดน้องแบบนี้ เราสามารถเลือกห้องดีๆที่เราชอบได้ และถ้าถูกใจกัน ก็ต่อรอบกันได้เลย (ถ้าน้องไม่มีนัด)

สรุปคือ ค่าใช้จ่ายสูงพอควร หน้าตาต้องไปลุ้นเอาตอนเจอ ตารางคะแนนถือว่าตรง ถ้างบถึงอยากลองดูก็ไม่เสียหาย
แต่ถ้าจะเอาชัวร์ ไปที่ร้านดูตัวจริงก่อน ไปร้านแบบจบเลย 3 เทา ถูกกว่า รวมห้องด้วย

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 24, 2020, 11:17:02 PM »
ขอบคุณ​ท่าน​ accl8888  มาก​เลย​ครับ​