ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: @น้อง ซิงซิง เด็กใหม่ ร้านบ้านเพื่อน เค้าเด็ดจริงๆ  (อ่าน 2955 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maxx6969

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
  ผมได้ไปเที่ยวที่ร้านบ้านเพื่อนกะน้อง ซิงซิง เห็นลงโปรโมตน้องๆ ใหม่ๆ กะไปดูเด็กใหม่ๆซะหน่อย พอเรียกน้องๆมาดูตัวจนมาเจอ น้อง ซิงซิง แค่น้องสบตา เท่านั้น เลือกทันที...

อยากลองน้องใหม่ๆ ซิงสมชื่อป่าว 555 พอเข้ามาในห้องเรียกว่าแค่มองตา เครื่องติด ปุ๊บ งาน น้อง เค้า มา เริ่มถอดเสื้อผ้าทำผมเสียวๆๆๆๆจนถึงห้องอาบน้ำ เสียวทุกจังหวะ

พอมาที่เตียง น้อง บิ้ว เก่งมาก และยิ่งมาถึง จรวดผม น้องเล่นเอา ผมสั่นสะท้าน ผมก็เริ่มจู่โจม น้องจนทนไม่อยู่ต้องยอมแพ้น้องเค้าไปจามระเบียบ  สังสัย คงต้อง เบิ้ล รอบ ซะระ 

รูปร่าง 9.5 ช่วงบน 9  ช่วงล่าง 10 หน้าตา สุดเซ็กซี่
การงาน 10  การบริการ 10