ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีภาพ""มาแชร์ ขาวบางร่อนจ้อน น้ำใจนางงาม ได้ฟิลแฟน เอวไวไว  (อ่าน 3052 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลูกโดด

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 9

อัธยาศัยดี ขอถ่ายรูปได้  ไอ้เราก็ขอถ่ายไว้เป็นที่ระลึกเสียหน่อย ได้ภาพมาไม่เยอะครับ

แบ่งกันชม น้องขวัญใจ ARENA SPA  ขาวเพรียว ไซร์บาง ตามภาพคับ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *

หลังได้ภาพ พอสมควร น้องก็จับผมแก้ผ้า แล้วเราไปอาบน้ำด้วยกัน ตอนอาบน้ำก็เสียวแล้ว

น้องถูน้องรูด เอาตัวมาสไลด์กับตัวผม ยั่วให้เสียวแต่เริ่มเลย

• *

ร่อนจ้อน เปลือยกายอยู่ตรงหน้าผมเลย นมดี ล่างดี ขนมีไม่มากไม่รุงรังสะอาดตา มองๆแล้ว

ของก็ขึ้นดีเหลือเกิน เชิญน้องมานั่งข้างกาย กอดน้องหอมน้องไปเบาๆ น้องก็กอดผมกลับแล้ว

นั่งคล่อมบนตัว นั่งเอาร่องน้องทับกับของผม น้องทำการบิ้วเสียวๆ

• *

การจู่โจมของน้องเป็นในทางที่ดี บิ้วเองเสียวเอง แฉะเอง น้องมีอารมณ์ร่วมดีจัง

ผมเองกอดลูบ ดูดนม มีแตะๆที่ริมฝีปากหน่อยๆ เหมือนแฟนกันเลย

• *

ใช้มือลูบลงไป ที่ของน้องแฉะๆ เปียกๆ อย่างงี้ เสียวซู่เลย  มุดหน้าดำดิ่งลงไปแหวกกลีบชิมของหน่อย

น้ำใสใส หวานดีไม่มีคาว ขนนุ่มนิ่มไม่แทงปาก  แหวกร่องอยู่นาน ดมอยู่นาน ของชอบนะเอาจริงๆ

• *

เสร็จจากการทาสี ก็มีเปลี่ยนท่ากัน เป็นพักๆ  หันหน้ามาโดนซอยโดนดูด  หันหลังมาก็ต้องเด้งสู้กันหนักหน่วง

หน้าหลังบอกเลยว่ามันจัด

• *

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
น้องคนนี้ให้คนถ่ายการบ้านเยอะมากกกก