ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเบอลิน บิ๊กไซร์ ไฟล์มันส์ ลิ้นจริงโครตดีเลย  (อ่าน 2081 ครั้ง)

ออฟไลน์ sexmantoy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 11
 :032: :032:
กับน้องคนนี้ อายุไม่เท่าไหร่เลย เช็คประวัติมาแล้วหน้าอกใหญ่บึ้ม นิสัยดี

น้องคุยเก่งมีความเป็นกันเองสนุกไม่เหงา น้องอาบน้ำให้ อาบสะอาดไม่มี

เสื้อผ้าปกปิดกายน้องแล้ว จะเห็นถึงความใหญ่อะไรขนาดนี้หน้าอกกระเด้ง

เวลาน้องเปลี่ยนอิริยาบท หัวนมชูชันจนอยากเอาลิ้นไปชก หลังอาบน้ำเส็ด

:048: เริ่มเลยแล้วกัน น้องบอกนวดให้นะค่ะผมว่าไม่ต้องหรอกมานอนตง

ข้างๆผมนี้ กล้วยผมแข็งโด่มาก ผมดูดนมน้องอย่างจริงจังผมทั้งบีบแล้วเค้น

ผมหมันเขี้ยว ผมชอบคนนมใหญ่ผมให้น้องนั่งเอาหลังชนผนังหัวเตียงแล้วใช้

สองเต้าห่อกล้วยผมผมเด้าขึ้นเด้าลงที่กลางอกน้องนมใหญ่รัดกล้วยผมแน่น

ฟิต จังหวะเด้าขึ้น น้องใช้ลิ้นออกมาเลียมาชกที่หัวกล้วยผมอีกลิ้นสดลิ้มรส

กล้วยสดผมถามน้องรสชาติดีใหมอร่อยป่าว นองบอกกล้วยผมอร่อยอยากดูดทั้ง

ดุ้นเลย แล้วน้องก็ดดูดเลียอร่อยเลยแหละ ผมมองน้องเลียมองน้องดูดแล้วมันก็

เสียวมาก ผมบอกเบอลินจ๋าา  ผมไม่ไหวแล้ว ผมแหวกกลีบเลียให้น้องบ้างทั้ง

เลียทั้งดูด ตูดน้องลอยไม่ติดเตียงเลย ยกล้อต่อเนื่อง งานมันส์นะครับ   :88:   :88:

ออฟไลน์ bustylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ที่ไหนครับท่าน ชอบนมใหญ่เหมือนกัน