ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมาใหม่ร้านบ้านเพื่อน - ชื่อ น้อง ต้นน้ำ - งานง่ายๆ ตามใจ  (อ่าน 3173 ครั้ง)

ออฟไลน์ toptop69me

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องใหม่บ้านเพื่อน มาช่วงนี้ก็แอบกลัวนิดๆ
ใจก็อยาก แต่ความ..ง..ชนะทุกสิ่ง 555 เห็นมีน้องมาใหม่
เลยทักไปถามรายละเอียดน้อง เสดก็็จอง น้องน่ารัก ขาว
เนียนดี ก็ข้างห้องผมก็อาบน้ำ ชำระร่างกายกับน้องเสด
พูดคุยกันนิดหน่อย เพราะน้องดูอายๆ เขินๆ จากนั้นผมก็เริ่มบิ้วให้น้อง ด้วยการเริ่มจากทาสี ข้างล่างสวย ชมพูนิดๆ
ผมก็เมามัน จนน้องเค้า เครื่องเริ่มติด ก็ให้น้องทำให้บ้าง
น้องใช้ปากดี ทำผมเสียวจน เกือบทนไม่ได้ ผมก็เริ่มนัวเนีย
กับน้องพักนึง จากนั้นใส่ปลอกกระสุน ยิงไม่ยั้ง จนกระสุน
แตก โอ๊ย.... ฟินดีจริง ถูกใจคับ ให้ผ่าน

ออฟไลน์ edajima

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เท่าไรครับ