ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หุ่นเพรียวเอวนิด คม ฟัดนมหนำใจงานสุดได้ฟิล น้องมิ้วกี้  (อ่าน 2634 ครั้ง)

ออฟไลน์ sexmantoy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 11
เรื่องจริง สวยคม นมจริง ตรงปกมาก รีบจ่ายรีบขึ้นเลย สวยๆ สูงเพรียวถูกใจ

สัมผัสแรกคือการพูดคุยพูดเพราะสุภาพดูกันเองสุดๆ รู้สึกดีแล้วรู้สึกชอบน้อง

ด้วย น้องชวนอาบน้ำก็ไปอาบน้ำกันครับน้องอาบน้ำให้ผม ผมช่วยน้องถู ลีลา

การอาบน้ำพริ้วดี ฝีมือการดูแลดีสุดๆรู้สึกประทับใจ อาบน้ำเสร็จ ตัดขึ้นเตียงไม่

ต้องนวดกันแล้ว ขอใส่นัวเลยแล้วกันหุ่นแบบนี้มันน่ายิ่งนักนะใครจะไปทนได้ก็

กอดก็รัด หอมฟัดให้ทั้วตัว นมสวยนมเด้งดูดจุกเลียจุก หน้าน้องตอนเสียวอย่าง

เซ็กซี่เลยผมจ้องมองน้องอยู่เรื่อย สบสายตากันเป็นระยะ แวะทาสีน้องหน่อยช่วง

ล่างยังดีมีความสะอาดไม่รกรุงรังใช้ลิ้นชกเข้ากลางร่องสะกิดเบาๆให้โดนจุดเสียว

น้องร้องซี๊ดซ๊าด ผมก็ซี๊ดซ๊าดตามด้วย ฟิลดีมาเต็มที่เลยสลับกันบ้างนะอยากโดน

น้องดูดบ้างอ่ะ ดูดให้ทีนะ น้องจัดการดูดยาวเลยแทบเสร็จ แหนะทั้งเสียวทั้งมันใหล

ยาวเลยทีนี้ ฟิลมันได้ อารมณ์ไปไกลแล้วอ่ะ ที่สุดจริงๆ น้องมิ้วกี้ ARENA