ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคะน้า@ทิวลิปเมืองทอง ฟินสบายตัว สวยผมสั้น นวดหนักถึงเส้นคับ  (อ่าน 9667 ครั้ง)

ออฟไลน์ robotiii

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
เสียวมาก เมื่อยด้วย
เจอจองน้องคะน้า ได้ทั้งเสียวแล้วหายเมื่อยพร้อมกัน

จองไว้บ่าย แต่ไปถึงเกือบเย็น55 เกิดaccidentนิดหน่อย
น้องคะน้าออกมารับกระหนุงกระนิ๋ง
ซื้อคอสนวดอโรม่า400บาท
น้องนวดให้แบบเส้นอ่อนผ่อนคลายแบบป้าไนวดไทยที่ดีๆเลยครับ  แต่เป็นสาวสวยน่ารักเป็นคนนวดยิ่งรู้สึกดีไปใหญ่
เรียกว่า เจอที่อื่นงานหล่นๆมานี่เจอน้องคะน้าไป ถูกคุ้มนวดเป็น

พอเข้าโหมดงานเสริมน้องรู้งานจัดแก้หมดบอดี้พริตตี้สปาสูตรลับxyzเข้าไปเสร็จหลายน้ำตัวลอย หอบหายใจรัวๆทิป10บาทมาตรฐานโลก

10/10ไปเลยน้องคะน้า
ให้ฉายา**พริตตี้นวดไทย5ดาวฟินๆเสียวๆครับ

ห้องมืดถ่ายปาไม่สวย
ตัวจริงน่ารักกว่า ยืมรูปแป้ะหน่อย