ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยนวด ครอส ไม่ถอด มั๊ยครับ  (อ่าน 2315 ครั้ง)

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
ใครเคยนวด ครอส ไม่ถอด มั๊ยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2020, 02:40:39 PM »
แว๊ปเห็น ครอสที่ร้าน Butter นวมิน ก็รีบถามร้าน ได้ดีเทลว่า น้องไม่ถอดผ้า ใช้มือว่าวให้ แต่ให้เรานัวได้

เที่ยวมาตั้งเยอะ แต่ไม่เคยครอส ไม่ถอด  ใครช่วยแชร์ประสบกาม ได้มั๊ยครับ มันรู้สึกยังงัย
 :019:

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: ใครเคยนวด ครอส ไม่ถอด มั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2020, 06:58:14 AM »
ปฐมบทของการเที่ยวนวดกปเมื่อ 9-10 ปีก่อนเลยล่ะครับ
น้องที่ทำงานนกปยุคนั้นทุกคนทำคอสไม่ถอด
ที่เหลือไปจัดการตกลงกันเอง เรียกว่า เปิดออฟชั่น

น้องที่ทำงานยุคนั้นบางคนจับเงินจากการทำงาน 60-70 นาที รวมๆแล้ว 6000-8000 บาท
ผมเคยถามน้องตัวท้อปๆของร้านมีคิวจอง 7-8 รอบต่อวัน น้องบอกได้เงินเร็วมาก บางวันแตะๆครึ่งแสนก้อมี
ได้เงินหลักล้านในการทำงาน 3 เดือนแรก บางคนทำงานไม่ถึงปี มี 5 ล้านแล้ว ในสมัยนั้นนะครับ

เด่วนี้น่ะหรอ ฟิลไม่ถอด ออฟเปิดบน เปิดล่าง หายไปแล้วแทบทั้งหมด
น้องๆที่ทำงานยุคนี้ได้เงินถึงตัวน้อยมากเมื่อเปรียบเทียบกับเดกยุคนกปเพิ่งบูมใหม่ๆ
และยิ่งไปกว่านั้น เมื่อเทียบกับการใช้ร่างกาย ต่างกันลิบลับครับ