ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องนก งานดีแบบพรีเมี่ยม เนื้อตัวดีฟีลลิ่งแฟนน่าทนุถนอม  (อ่าน 4230 ครั้ง)

ออฟไลน์ robotiii

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
ส่งการบ้านให้น้องนก
เพราะประทับใจมากอีกครั้ง
กับงานบริการแบบจริงใจ และที่สำคัญ
น้องนก นวดดีมากแบบนวดจริงๆ ไม่ใช่แค่ลูบๆ
แต่เรียนนวดมาจริงจังเลยครับ
นวดรีดเส้นแบบราคาคอสแค่400บาทนี่ แค่ได้นวดก็คุ้มค่าสุดแล้ว  งานเสริมน้องก็เป็นที่รู้กัน
ด้วยน้องมีมาตรฐานพริตตี้สปา
เรื่องฟินๆจริงไม่ต้องพูดยาก b2Bตามเสต้ป นวดฟินท่ายาก
เล่นเอาตูดลอยทีเดียว
สรุปรวมฟินb2bอยุ่ใน4+10บาทชิว
ธงฟ้าราคาฟิน แต่กินของพรีเมี่ยม

ปล เค้ารับงานคอนโดกับทีมmodelingนะคับ
แอบมีขั้นตอนเข้าตึกแสกนไข้จาก รปภ อายนิดหน่อยแต่น้องรอรับเหมือนแฟนมารับ55

แค้ปแต่ไลน์แทงมาแป้ะเด้อพี่น้อง เล็กๆหน่อย
ต้องขอเจ้แกเอาเด้อพี่น้องค้าบบ

ออฟไลน์ poatheman

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
จอดรถแถวไหนครับ เคยผ่านไปแถวนั้นแต่เหมือนจะหาที่จอดยาก

ออฟไลน์ four4444

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 43
ราคาธงฟ้าน่าสนครับ ขอบคุณครับ :84: