ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องคนแรกที่. กับ 2กรรม 2วาระ กับน้องนารี .  (อ่าน 4399 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oh na

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 18
ตามที่บอกคับ
ผมได้ไปลอง.สปาครั้งแรกตอนนั้น
ขึ้นงานน้องนารีครับ

ซึ่งไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น
ทำให้งานสองรอบมีความต่างกันอย่างมาก

หน้าตา B ขาวหมวย สวยขาว
รูปร่าง B+ หนานุ่ม หน้าอกสวย
ผิวพรรณ C+ จริง ๆ คือเนียนมากกก แต่สักเยอะไปหน่อย
อัธยาศัย A คุยเก่ง คะขา น่าถนอม

แต่
งาน
รอบแรก A ได้หมดทุกสิ่งทุกอย่าง สเปสดแตกปากไม่ต้องทิป ไม่มันนี่ทอล์ค
รอบสอง C+ อยู่ ๆ ก็ไม่สเปซะอย่างงั้น ทาสีไม่ได้

ไม่เป็นไรครับ

คนอื่นมี
รอบแรก 5 มกราคม
รอบสอง 14 กุมภาพันธ์
ครับผม

ออฟไลน์ Iสายแข็งI

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 9
การบ้าน ลายแทง งานชัดเจนดีครับ

ผมว่าเหตุผลหลักที่งานน้องเปลี่ยน เพราะท่านไม่ได้ทิปนี่แหละ

น่าลอกครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
โอ้ว จอดรถได้ด้วย ไม่เคยเจอขึ้นนารีเดี่ยว ๆ เลยไม่รู้

ออฟไลน์ onspeedhin

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
เคยขึ้นครั้งนึง​ งานโอเครนะครับ
สเปรย์​สด​ แต่ไม่จอดรถ​ สเปรย์​แอบเจ็บนิดหน่อย

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ค่อนข้างชัดเจนครับ ถ้ารอบแรกไหลออโต้แต่ไม่ทิปเป็นกำลังใจ รอบสองไม่แปลกใจที่น้องใส่เบรคมือครับ น้องๆเต็มที่ทำเกินคอร์สร้อยทั้งร้อยก็หวังสินน้ำใจจากนักเที่ยวอย่างเราๆ หวังว่าเราจะทิปแหละครับ น้อยนักที่จะทำเพราะอารมณ์พาไปจริงๆ พอเรียนรู้แล้วว่าไหลไปก็ไม่ได้อะไรก็ทำตามคอร์สพอครับ

ออฟไลน์ Oh na

• *
  • Like: 18
การบ้าน ลายแทง งานชัดเจนดีครับ

ผมว่าเหตุผลหลักที่งานน้องเปลี่ยน เพราะท่านไม่ได้ทิปนี่แหละ

น่าลอกครับ

ครับ