ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอวัน Covid-19 หาย เพราะคิดถึงน้องมินอาร์ Zabb Spa มากกกก  (อ่าน 2478 ครั้ง)

ออฟไลน์ aon1984

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ตามหัวข้อเลยครับ พี่ๆเป็นเหมือนผมกันไหมโคตรงอยากเที่ยว โดยเฉพาะผมนี่คิดถึงน้องมินอาร์มากๆ ไม่รู้น้องมีรับนอกสถานที่ไหม ไลน์ผมก็ไม่มี แต่ก็กลัวไม่ปลอดภัยจาก Covid-19

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: รอวัน Covid-19 หาย เพราะคิดถึงน้องมินอาร์ Zabb Spa มากกกก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2020, 09:56:34 PM »
น้องยังทำ อยู่อีกเหรอ ครับ หลายปี มาก ๆ แล้ว

เคยไปขึ้นน้อง ตอนเริ่มเที่ยว นกป ใหม่ๆ สวยมากๆ ตัวก็หอมๆ

จูบ อย่างฟิน
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ MelonZ

• magmowVE
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: รอวัน Covid-19 หาย เพราะคิดถึงน้องมินอาร์ Zabb Spa มากกกก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2020, 02:04:21 AM »
เห็นพูดถึงกันเยอะเลย อยากเห็นการบ้าน+ปลา เด็ดๆมีไหมครับ

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2020, 11:32:38 AM »
น้องยังทำอยู่เหรอคับ เคยขึ้นครั้งนึงครับจะ 3 ปีแล้ว เข้าไปร้านลูกค้านั่งรอคิว 2-3 คน น้องคนอื่นออกมาโชว์ตัวไม่มีคนเลือก รอขึ้นกับมินอาร์คนเดียว 55 ผมรอคิวที่ 4 ผมนี่สงสารน้องเลยเหมือนไม่มีเวลาพัก ออกมาแบบว่าเช็ดหัวยังไม่แห้ง เดินออกมารับลูกค้ายังจัดเสื้อผ้าหน้าผมอยู่เลย เรื่องงานนี่ไม่ต้องบอก ได้ทุกอย่างคับ ผิวขาว หอม เนียนกริบทุกส่วนหัวจรดเท้าจริงๆคับคนนี้ แต่เรทผมว่าสูงไปนิด

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2020, 08:15:04 AM »
ตอนผมไปร้านนี้น้องเรทปกติเลย เสียดายไปเลือกคนอื่น แล้วไม่ได้ไปอีกเลย

ออฟไลน์ ♡ Black Catz IPA ♡

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2020, 05:09:02 PM »
ตัว top เรทแพงสุดเลยยังไม่เคยเจอเหมือนกันแฮะ