ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องแพร ที่ไอรินอ้อมน้อย  (อ่าน 2810 ครั้ง)

ออฟไลน์ You2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
การบ้านน้องแพร ที่ไอรินอ้อมน้อย
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2020, 09:11:09 PM »
สวัสดีคับ ช่วงโรคโควิดกำลังระบาดใส่หน้ากาก ล้างมือบ่อยๆด้วยนะคับ ก็ไม่ร้านไหนเปิดเลยอยากนวดสักหน่อยพอดีมีร้านรับนวดน้องนอนร้านมีไลท์ร้านไอรินรับนวดพอดี เลยนัดจองน้องเลย มีน้องอยู่4-5คน เลยนัดจองน้องแพร จักน้องแพรมานานละ นัดจองขึ้นงานเลย มีถึงร้านล้างมือก่อนเด๋วติดโรคโควิด พอจ่ายค่าเสียแล้วขึ้นห้องเลย เลือกห้องที่2 ผมเจอน้องแพรตัวจริงครั้งแรก พอขึ้นห้องน้องบอกอาบน้ำก่อนดีไหม ผมเด๋วก่อนคับ ผมมองน้องหมดตัว ใส่ชุดสีดำ กระโปรงยีนสีดำสั้นๆ ผมจับปากจับหน้า ดูซิผมไม่พูดลำทำเพลง จัดการกกเสื้อพร้อมเสื้อในไปที่คอ ขอดูดนมก่อนเลยเหมือนกะหายอยาก พร้อมอีกมือกำบีบนม น้องบอกอาบน้ำก่อนดีไหม และอีกมือกก กระโปรงยีนสั้นๆล่วงหาจนพอใจแล้วไปอาบน้ำก็ได้ ตอนอาบน้ำน้องแพรน่าจะเป็นขี้เล่น ยอกเล่นอยู่ห้องน้ำ ส่วนผมมือก็บีบกำนมน้องเล่นมันมือดี ต่อที่เตียงผมชอบเล่นกับน้องดูสนุกดี ขอทาสีหน่อย ก็มาบอดี้ให้หน่อย จนผมเสร็จไป1รอบแบบสบายตัวอาบน้ำล่างตัวกลับนั่งพักจนหมดเวลา มีโอกาสมาซ้ำ2อีกคับ