ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาร้านที่มีเด็ก​สาย​ C สาย​ O จริงๆ​แบบสมัยก่อน​ที่แบบบางคนไม่ถอดก็มี  (อ่าน 2890 ครั้ง)

ออฟไลน์ efini

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
อยากหาร้านที่มีเด็ก​สาย​ C สาย​ O จริงๆ​แบบสมัยก่อน​ที่แบบบางคนไม่ถอดก็มี​ หรือแบบ​ แค่ถอดบนอย่างเดียวอะไรพวกนี้​ ไม่เอางานจบเลย​ ทำเป็น​ part​ time​ จริงๆ​ พออจะมีแนะนำมั้ยคับ​

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ยุคสมัยมันเปลี่ยนไปแล้วครับ  เมื่อก่อนไม่จบ 99%  เดี๋ยวนี้จบ 99%  จะให้มีคอสถอดบนถอดล่างเหมือนเมื่อก่อนมันไม่มีแล้วครับ

แนะนำที่ตรงความต้องการของคุณมากที่สุดคือ  Bachelor.
เด็กไม่มีย้อมแมวเคยไปทำร้านอื่น
ห้ามจบ 100% ทุกกรณี  ถ้าร้านรู้ไล่ออกสถานเดียว
เออมีคอสถอดบนด้วย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Torres1980

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ท่าน​ Conanman สาย​คนสวย​ รบกวน​แนะ​นำที​ นอกจาก​ bachelor แล้ว​มี​ร้าน​ไหน​ เน้น​สวย​ขาว​ น่ารัก​ครับ​

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
สาย C สาย O ของจริงทุกวันนี้ผมว่าเยอะกว่าสมัยก่อนด้วยซ้ำไปครับ ตัวเลือกมีเยอะขึ้นมาก

บางอย่างมันเปลี่ยนไปตามยุคสมัยครับ อีก 10 ปีข้างหน้าบางทีอาจมีคนมาตั้งกระทู้แบบคุณ โหยหารูปแบบการเที่ยวแล้วได้จบอย่างทุกวันนี้เลยก็ได้ครับ

ส่วนแบบที่คุณต้องการจริงๆก็ยังพอเหลืออยู่ แนะนำคอสไม่ถอดร้าน Spark Coconut เลยครับ ยังมีแบบที่คุณต้องการอยู่

แต่จะโดนย้อนแมวมั๊ยก็ต้องวัดดวงเอาครับ 555+

ออฟไลน์ ao_sv

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
สาย C สาย O ของจริงทุกวันนี้ผมว่าเยอะกว่าสมัยก่อนด้วยซ้ำไปครับ ตัวเลือกมีเยอะขึ้นมาก

บางอย่างมันเปลี่ยนไปตามยุคสมัยครับ อีก 10 ปีข้างหน้าบางทีอาจมีคนมาตั้งกระทู้แบบคุณ โหยหารูปแบบการเที่ยวแล้วได้จบอย่างทุกวันนี้เลยก็ได้ครับ

ส่วนแบบที่คุณต้องการจริงๆก็ยังพอเหลืออยู่ แนะนำคอสไม่ถอดร้าน Spark Coconut เลยครับ ยังมีแบบที่คุณต้องการอยู่

แต่จะโดนย้อนแมวมั๊ยก็ต้องวัดดวงเอาครับ 555+

Spark กับ Coconut นี่น้องดีเยอะอยู่นะครับ แต่โปรไฟล์ที่โปรโมทนั่นอย่าไปอะไรมาก 555