ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝนตกเหงาหงอย คิดถึงห-ยชมพูๆ #คุณหนูสปา  (อ่าน 2784 ครั้ง)

ออฟไลน์ mansome48

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ฝนตกเหงาหงอย คิดถึงห-ยชมพูๆ #คุณหนูสปา
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2020, 07:26:45 PM »
ฝนตกทีไร เปลี่ยวใจทุกทีครับ วันนี้ขอหาที่ลง มาลงเอยที่ร้านคุณหนู อิหนูน้อยออกมาโชว์ตัว ชื่อไอวี่
พีอาร์กระซิบคนนี้พึง19 แต่ช่วงล่างจัดว่าเด็ด ลูกคุณหนูตามชื่อ ดูบอบบางกลัวจะไม่สู้
พีอาร์ยืนยันว่ารับรองคนนี้ร้องลั่น เอ้า ลองก็ลองครับ ความสูงประมาน157เองมั้งผมว่า
น้องเดินนำสู่ห้องเชือด นั่งคุยทำความรู้จักกันสักพักก็พาผมไปอาบน้ำ
ไฟหน้าชูตั้ง จุกไม่ใหญ่ นมสวยกริบพอดีมือ อาบน้ำไปร้องครางเบาๆ ฟิวไม่ห่วงตัวสุดๆ จับลวงตรงไหนไม่มีห้าม
พามาที่เตียงสำรวจนิดหน่อย ช่วงล่างสะอาดไม่มีอะไรน่ากังวล แต่ขนน้องตามธรรมชาติไม่เคยตัดแต่ง
ลองใช้มือละเลียดเบาๆ มีเสียงร้องเป็นระยะ เริ่มบรรเลงกันไปเรื่อยๆ
ถือว่าน้องแรงไม่ตก จัดเต็มไปเกือบครึ่งชั่วโมง รุกอาจจะไม่ชำนาญมาก แต่ถือว่าบอกให้ทำก็ทำได้ ถือว่าคนนี้ว่าง่ายพอสมควรครับ ใครเน้นเด็กน่ากินไม่รู้สึกผิด คนนี้ต้องจัดแนะนำจริงๆครับ ตัวเล็กเหมือนโดนสตาฟอายุไว้

ออนไลน์ adinary

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 3
Re: ฝนตกเหงาหงอย คิดถึงห-ยชมพูๆ #คุณหนูสปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2020, 10:05:45 PM »
เยี่ยมไปเลยครับ  :84:

ออฟไลน์ AquaLord

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 16
Re: ฝนตกเหงาหงอย คิดถึงห-ยชมพูๆ #คุณหนูสปา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2020, 01:09:42 PM »
ขอปักหมุดครับ