ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้าใส ทิวลิปSPAเมืองทอง คิวบู๊สู้ไม่ถอย  (อ่าน 3260 ครั้ง)

ออฟไลน์ robotiii

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
ฟ้าใส ทิวลิปSPAเมืองทอง คิวบู๊สู้ไม่ถอย
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2020, 08:13:54 PM »
จองน้องฟ้าใส ทิวลิป@เมืองทอง
กลับไปอีกรอบนึงครับ เนื่องจากต้องกลับไปนนท์อีกครั้งงงงงงงครับ

เลยถือโอกาสคลายเมื่อยซะหน่อย  555  เรียนกว่าเลยแวะไปที่คุ้นเคย 

ชอบที่นี่จิงๆ เพราะว่า ที่จอดรถเยอะมาก น้องๆ ก็น่านรัก เปนกันเองสุดๆ บรรยากาศสบายๆ  :90:

พอมาถึงร้านปุปปป  น้องฟ้าใสแสนน่ารัก  :92: เข้ามารับเหมือนเคย มีน้องอยู่ที่ร้าน เยอะเลยยยยครับ  :91:แต่น้องแต่ละคนนี่ หน้าตาน่ารัก สเปคเลย   

ปลื้มจริงๆ ครับ ที่นี่ ไม่เคยผิดหวังจริงๆ  บางกรุบกริบ

ตัดไปที่ห้องละกันนะครับ
------------------------------------------

น้องอาบน้ำให้อย่างดี พอมาที่เตียง เริ่มแรก น้องก็มาบิ้วให้ เต็มอิ่มเลยครับ ชอบแบบนี้จิงๆเลย  :048: ติดใจน้องฟ้าใสมากๆๆ ครับ

องรู้ใจ ตามใจผมทุกอย่าง ที่สำคัญหวานมากๆ   ใครชอบ  แบบนี้ ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ :87:

หน้าอกหน้าใจก็สถดยอดไปเลย น้องบอดี้ให้ตั้งแต่อยู่ในห้องน้ำยันบนเตียง5555  ผมหลงเสน่ห์ในความหอมเย้ายวนของน้องฟ้าใสมากๆ  :92:

ชอบๆครับ

มาทิวลิปเมืองทองไม่เคยผิดหวังเลย 55555  :034:

9/10 ไปเลยค๊าบบบบ