ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่างนี้​ต้องกลับไปจัดอีก​  (อ่าน 667 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซาตาน

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
อย่างนี้​ต้องกลับไปจัดอีก​
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 04:03:08 PM »
หลังจากไม่ได้ออกจากบ้านหลายเดือน​ ก็ได้มีโอกาส​ไปเยือน​ที่ประจำอีกครั้ง​ cosmoร้านประจำที่คุ้นเค​ย​ น้องpr  แนะนำน้องซันเดย์​ ก็จัดชิครับ​ ขึ้นห้องน้องเป็นคนง่ายๆอะไรก็ได้​ หลังจากคุยได้สักพัก​ ก็ถึงเวลาบันเทิง​ น้องหน้าตาดี​ หุ่น​ดี​ ผิวขาว​ สมส่วน​ เริ่มจากอาบน้ำที่เราไม่เน้นเท่าไหร่​  น้องถือว่าอาบได้ดีทีเดียวครับ​ เสร็จจากอาบน้ำก็ลุยกันเลยย​ น้องเริ่มช้าๆไปเรื่อยๆ​ จนเราทนไม่ไหวขอเราลุยบ้าง​ น้องตามใจทุกอย่างครับอยากได้แบบไหนขอให้บอกน้องจัดเต็ม​ เราก็เต็ม​ สุดท้ายก็สบายตัวไปครับ​  น้องคนนี้สุดจริงๆ​  ใครผ่าน​มาอย่าพลาดนะครับ​ สวย​ หุ่น​ดี​ ตามใจ​ น้องซันเดย์​เลยครับ​ ไมผิดหวัง